News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....**

Previous topic - Next topic

pall

หลงเข้ามาอ่าน....ดีใจมากกกกกกกกก
 ....rhlp[j3@...พออ่านเสร็จมุบมิบว่าในใจป้าไช่ม๊าๆๆๆ

ไม่ใช่อะไรหรอกวันนี้ดีใจมากที่แดดออก...
 หลังจากสลัวมัวซัวเหมือนใจป้ามาหลายวัน
 แสงแดดมีอิทธิพลต่อความรู้สึกของคนเราจริงๆ

มาบอกแค่นี้แหละ..ว่าดีใจกระดี้กระด้าเพราะแดดออก

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0124 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

พรหล้า

หลงกลเธอแล้ว...ทำไงได้
 ป้านี่ก็....
 5555+++

'หนุน

ไข้หวัดนกก็มาอะค่ะป้า  ...
 ต้องลุ้นว่ามันสายพันธุ์ไหน
 แหงะ ...

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

และแล้วเราก็พลาด หลงกลป้าจนได้.....
 แดด ดี กระชุ่มกระชวยเลยนะค่ะป้า

ยาหยี

คิดว่าอะไรมาแล้วๆๆๆๆ  ฮ่าๆๆๆแดดนี่เอง ป้าวันนี้ที่ซูริคอะแดดดีมากๆๆๆ ค่ะแถมจา5โมงเย็นแล้วแดดยังจ้าอยู่เลยอะค่ะ รู้สึกดีมากๆเลยค่ะ  อยากให้แดดออกแบบนี้ทุ๊กวันๆๆ