News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<<Internet...>>>

Previous topic - Next topic

pall

เมื่อคืนเข้าInternet...ไม่ได้
 ไม่ทราบว่าสาเหตุเกี่ยวกับอะไร
 เข้ามาได้อีกครั้งเกือบตี2แล้วเลยมานั่งเขียนอะไรลงทู้
 อยากทราบว่าเมื่อคืนใครมีปัญหาเกี่ยวกับNetบ้าง
 หรือมีป้าคนเดียวที่มีปัญหา..
 เกือบคลั่งจริงๆที่เล่นคอมไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าจ้าสำหรับคำตอบ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0122 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

บัวขาว

ไม่มีปัญหาค่ะ ท่องเว็ปไซด์โลดดด... ติดตามการเมืองไทยจนถึง สี่ทุ่มครึ่ง

เกตุ

ม่ะด้ายเข้าเน็ตค่ะ เลยมิยู้

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

เมื่อวานได้จับคอมแค่ช่วงเช้า หลังจากนั้นโดนยึดอำนาจหน้าจอคอมโดย สามพี่น้องตละ*ลหมู แต่คิดว่าไม่มีปัญหาอะไรเข้าได้ตามปกติค่ะ