News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

เรื่องวีซ่าค่ะ

Previous topic - Next topic

naruedee

ไปยื่นเอกสารที่TL ค่ะ และทางสถานฑูตโทรมาให้ไปสัมภาษณ์อีกครั้งและให้นำเอกสารไปเพิ่มเติม หลังจากไปสัมภาษณ์แล้ว กลับมาที่บ้านที่ต่างจังหวัดก็ได้รับ e-mail จาก TLS
ให้ไปรับพาส คืน จึงมอบอำนาจให้เพื่อนไปรับให้ เพื่อนเปิดดูโทรมาบอกว่ามีเอกสารในซอง 2แผ่น
แต่ไม่ทราบว่าเป็นอะไร เพื่อนส่งเอกสารมาให้ทางไปรษ๊ย์ดันส่งธรรมดามาอีก ตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าผ่านหรือไม่ผ่าน อยากถามว่าถ้าผ่านจะมีเอกสารใซองไหม และถ้าไม่ผ่านจะมีเอกสารแจ้งว่าไม่ผ่านในซองไหมค่ะ