มาเยี่ยมป้ากะเพื่อนๆค่ะ

Previous topic - Next topic

ปุ้ย

หวีดดีจ้าพี่ยาหยี น้องจัสมิน น่ารักมากเลย อืมมมแก้มน่าหม่ำ ลูกพี่ยาหยีหน้าตาอยู่เหมือนหมิวลลิตามากเลยน่ารักจริงๆ น้องเควินก็หล่อขึ้นและสูงเยอะมากเลย...พี่ยาหยีค่ะตอนนี้น้องลิต้าเข้า ป 1 แล้วค่ะ ปุ้ยก็แก่ขึ้นเยอะเพราะบ่นทุกวัน อุ้ยปากเปียกปากแฉะรายนี้ อิอิิ...

ยาหยี

ปุ้ยหวัดดีค่ะ ดีใจจังที่ได้ข่าวปุ้ย  กิจการเสริมความงามแอนด์สปา เจริญรุดหน้าไปถึงไหนแล้วค่ะปุ้ย    
 ปุ้ยจ๋าฮ่าๆๆพี่ก็เป็นค่ะปากเปียกปากแฉะเนี๊ยะ รบกะลูกทุ๊กวัน  ...เหมือนหมิวลลิตาเลยเหรอปุ้ย มาอีกคน แจงก็บอกจัสมินเหมือนหมิวอะ ดีจายลูกหน้าตาเหมือนดาราดังฮ่าๆๆๆๆ  

ปุ้ยเดี๋ยวนี้คงขับรถคล่องไปไหนมาไหนสะดวกแล้วซีค่ะอิจฉาๆๆๆ

พี่กะลังเรียนอย่างหนักก๊ากๆๆๆ  ปุ้ยทั้งหมดเรียนกี่ชั่วโมงค้า มาบอกกันหน่อยนะค่ะ

ปุ้ย

หวัดดีค่ะพี่ยาหยี  ความงามแอนด์สปานี้ยังไม่เจริญเลยค่ะพี่ยาหยี..ไปใด้เรี่อยๆค่ะ..แต่งานด้านอาหารนี้ทำท่าจะไปใด้สวยนะคะ..เดีอนนี้ปุ้ยกำลังจะใด้งานชิ้นสำคัญค่ะ...แต่ยังไม่บอกอุบไว้กอ่นเอาไว้ชัวร์แน่นอนแล้วจะบอกนะค่ะ...พูดถึงแจงแล้วนี้ตอนนี้น้องเค้าเป็นงัยบ้างเน้อหายเงียบจังเลย...ขับรถตอนนี้คล่องแล้วค่ะพี่ไปโรดเลยไม่เคยอยู่ติดบ้านเลยอะค่ะ...ซังกาแลนนี้ไปบ่อยมากเลยอิอิิอิ..   ตอนปุ้ยเรียนนะพี่โหดมากเลย โดน 56 ชั่วโมง ตอนจ่ายนี้งายท้องเลยพี่ ชั่วโมงตั้ง 85 แฟร้ง แถมตอนขับรถเป็นไหม่ๆนั้นฮาฮาเสยขอบกำแพงเรียบร้อยโรงเรียนปุ้ยเลย..ซ่อมประตูรถไปหนึ่งบานเหอะๆ...นี้ยังไม่หมดนะจ้ะปุ้ยสร้างวีระกำไว้มากเลยแฟนปุ้ยนี้ผมขาวขึ้นเต็มหัวเลย..ถ้าจะเครียดจัด..แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะไม่ค่อยซ่าเท่าไหร่ 5555เรียบร้อยมากค่ะตอนนี้อิอิิ..