เรื่องนวดค่ะ ช่วยแนะนำทีนะคะ

Previous topic - Next topic

4854006204

คือตอนนี้หนูกำลังรอจะจดทะเบียนแล้วก็รอขอวีซ่าติดตามสามี เห็นว่ามีเวลาหลายเดือน เลยอยากจะเรียนนวดที่ไทยไว้ค่ะ เผื่อจะไปทำงานที่สวิสได้บ้าง เลยอยากให้พี่ๆแนะนำว่า จะเรียนนวดอะไรดี และที่ไหนดี และต้องมีใบรับรองอะไรบ้างถึงไปไปทำงานที่สวิสได้น่ะค่ะ

ที่เค้านิยมนวดกันมีอะไรบ้างคะ

ขอบคุณมากนะคะ

nutrada

Sawasdee kha

I recommend you learn Thai Massage at Wat Pho here is popular for Thai people and foreigner  you can get English certificate when you finish class.I learn there before when i wait for Visa D.

ณัฐรดา