<<<อ่านกันทุกห้องหรือเปล่า>>>

Previous topic - Next topic

pall

ตอนนี้ป้าเป็นคนขี้สงสัยอีกแล้ว
 ช่วงนี้จะมีแต่เรื่องเข้ามาถามตลอดอย่าว่ากันน๊าๆๆๆๆๆๆ

**คำถาม**
 ทุกคนที่เข้ามาอ่านPallswissและกดที่Webbord
 เมื่อกดตรงคำว่าWebbord....แล้วพอเข้ามาจะเห็นห้อง
 มีอยู่ด้วยกัน5ห้อง
 อยากทราบว่าทุกคนที่เข้ามาที่Webbordนี้กดอ่านทุกห้องหรือเปล่าจ๊ะ
 หรือกดแค่ห้องที่4.ห้องนั่งเล่น..คุยกันสบายอยู่ห้องเดียว

มาถามแค่นี้จ้า  ชอบคุณสำหรับคำตอบทุกๆคำตอบ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0089 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

Par

ตอบคะ

กดทุกห้องคะ
 ยกเว้นห้องท่องเที่ยว กะห้องทู้เก่า เพราะมะมิข้อความใหม่
 นอกนั้นก้อกดดูหมด คิดว่าแแฟนพันธุ์หลายคนก้อน่าจะเป็นอย่างนั้นนะคะ

ส่วนตัว คิดว่าแบบใหม่ก้อดีนะคะ มะค่อยปนเปดี ช่วงนี้ข้อความยังมะเยอะเท่า หร่ด้วย หาอ่านง่าย ตอนแรกๆที่เปลี่ยนอาจงงนิด แต่ตอนหลัง ก้อปรับตัว ด้คะ
 โดย ตี้

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

คนนี้ก็กดทุกห้องจนเกินห้าห้องและทุกเช้า ค่ะ

บัวขาว

ไม่ทุกห้อง ทุกครั้งค่ะ โดยมากก็กดห้องคุยเล่นก่อน

แม่น้องซัน

หนูเข้าทุกห้องเลยค่ะ แต่ว่าหลายๆวันจะได้เข้ามาที โดยเฉพาะครั้งนี่หายไปไม่ต่ำกว่า3สัปดาห์ได้มั๊งคะ(สงสัยป้าจำหนูไม่ได้แล้วหล่ะ)...
 คือที่หายไปน่ะ ก็เพราะมีปัญหาน่ะค่ะ...แต่ตอนนี้คิดว่า(คง)ไม่มีแล้ว...ไม่ต้องเป็นห่วงนะคะ...หนูจะอดทน...จะทำทุกอย่างให้ดีที่สุดค่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณ Par    
 ดีใจที่แวะไปอ่านห้องเก่าอยู่

สวัสดีค่ะคุณตอบคะ  
 เห็นด้วยที่ห้องท่องเที่ยวเงียบมาก
 และห้องทู้เก่าก็เป็นห้องที่ลงทู้เก่าๆเท่านั้น
 ตอนแรกคิดจะลบออกและนำไปไว้ห้องอื่น
 แต่พอทำแล้วต้องถอดใจเพราะทู้มีมากจริงๆ
 ตอนนี้คิดว่าห้องแต่ละห้องคงจะอยู่ตัวแล้ว

สวัสดีจ๊ะนิด
 ป้าเองจะกดห้องนั่งเล่นก่อนอื่นเลย
 หลังจากนั้นก็กดดูห้องอื่นๆ
 ถ้ามีเวลาก็ไปกดดูห้องทู้เก่าถ้าไม่มีก็ไม่ได้ไป

สวัสดีจ้าบัวขาว
 ถึงว่าเห็นบัวขาวอยู่ห้องดียว
 แวะไปห้องอื่นๆด้วยซีเพราะบางครั้งลงข้อเขียนใหม่ๆ

สวัสดีค่ะคุณแม่น้องซัน
 ดีใจค่ะที่ได้เห็นคุณแม่น้องซันอีกครั้ง
 ป้าจำได้ค่ะไม่ลืมคุณแม่น้องซันหรอก
 ป้าเข้าใจถึงความรู้สึกดีค่ะ
 และดีใจที่ปัญหาดีขึ้น
 ถ้ามีอะไรอย่าเก็บไว้คนเดียว
 คิดว่าที่นี่เป็นบ้านพี่บ้านน้องเข้ามาคุยกัน
 หรือเข้ามาระบายได้เลยนะคะ
 เรามาอยู่ต่างถินว้าเหว่อยู่แล้ว
 เราต้องการคนปลอบใจ
 ถ้าอยู่ในอ้อมแขนของคนที่เข้าใจเราสักคนหนึ่ง
 ทำให้เรารู้สึกดีขึ้นไม่มากก็น้อย
 มีอะไรแวะเข้ามาคุยกันได้เลยนะคะ
 ป้าขอเอาใจช่วยนะคะอย่าคิดมาก

เทียนหอม

ไม่ได้เข้าทุกห้องค่ะ
 เข้าห้องคุยเล่นทุกวัน
 สองสามวันถึงจะเข้าห้องอื่นที : )

เกตุ

เข้าทุกห้องบางครั้งค่ะ แต่บางครั้งก็เข้าไม่ครบ แต่จะเลือกดูเฉพาะกระทู้ที่สนใจง่า ไม่ได้ดูทุกกระทู้

ปุ้ย

ไม่ทุกห้องค่ะส่วนมากจะเป็นห้องคุยกันสบายๆค่ะ..