News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

Merry Christmas and Happy New Year!

Previous topic - Next topic

pear21

สวัสดีคะ ขอให้ป้า และ เพื่อนๆทุกคนมีความสุขมากๆๆ นะคะ ขอให้สุขภาพดีกันทุกคน
Merry Christmas and Happy New Year!

BUAKAO

ขอให้คุณพระศรีรัตนไตย คุ้มครอง ให้ทุกคนมีความสุข สวัสดีปีใหม่ค่ะ

wattana

สวัสวัดีครับทุกคน

ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่นี้นะครับ คิดอะไรขอให้สมความปราถนานะครับ

วัต

som

สวัสดีปีใหม่  ค่ะ  มาช้าไปหน่อยแต่ก็ยังดีกว่าไม่มานะค่ะ   ขอให้คุณป้า พอล  และ ครอบครัว มีความสุข  สุขภาพแข็งแรง   และเพื่อนๆ  ทุกคนด้วยค่ะ   สวัสดีปีใหม่  2010  ;D