News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

หาเพื่อนค่ะ

Previous topic - Next topic

PSBB

ไม่ทราบมีเพื่อนคนไหนอยู่แถวrennazบ้างค่ะ พอดีเพิ่งมาสวิสค่ะ

ganns

สวัสดีค่ะ พี่ชื่อแอนนะค่ะเพิ่งมาถึงสวิส วันที่ 2 ธ.ค. อยากมีเพื่อนคุยเหมือนกันคะ
อยู่แถว Oberhofen, Aarau คะ

PSBB

Quote from: ganns on December 10, 2011, 09:18:17 PM
สวัสดีค่ะ พี่ชื่อแอนนะค่ะเพิ่งมาถึงสวิส วันที่ 2 ธ.ค. อยากมีเพื่อนคุยเหมือนกันคะ
อยู่แถว Oberhofen, Aarau คะ
. ขอโทษทีค่ะพี่แอน ชื่อปอค่ะอยู่เรนนาค่ะไกลกันไปหน่อยนะ ปอมาได้เดือนครึ่งค่ะ คุณแอนมีเมลไหมค่ะ