บริการใหม่จากสถานทูตสวิตในประเทศไทย

Previous topic - Next topic

pangya

เดี๋ยวนี้ถ้าใครต้องการไปขอ Visa ที่สถานทูตสวิตในประเทศไทย
 ไม่ต้องไปยืนต่อแถวรอคิวกันตั้งแต่ ตี5 หรือ 6 โมงเช้าแล้วนะคะ
 ตอนนี้มีบริการใหม่ซึ่งกำลังทดลองใช้จากสถานทูตค่ะ คือบริการนัดหมายยื่น Visa ทางโทรศัพท์ โทร 1900 222 340  นาทีละ 9 บาททั่วไทยค่ะ บอกต่อกันไปนะคะสำหรับท่านที่กำลังจะไปยื่น Visa

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0058 ห้อง lifestyle (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ขอบคุณมากค่ะสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
 ถ้าเจออะไรดีๆเข้ามาเขียนบอกอีกนะคะ