หางานทำ งานบ้าน เลี้ยงเด็ก ร้านอาหาร

Previous topic - Next topic

abhanna

สวัสดีค่ะ
อยู่ Ecublens, Lausanne มาอยู่ได้ 2 อาทิตย์แล้ว อยากหางานทำ อยากมีเงินของตัวเองและส่งให้แม่ที่ประเทศไทย
มีใบประกาศ นวดไทย นวดเท้า นวดอโรมา เรียนทำอาหารไทย ขนมไทย หรืองานบ้าน เลี้ยงเด็กก็ได้ ขอให้อยู่ใกล้ ๆ ที่พัก
ยังไม่รู้จักสถานที่มากนัก เอาแบบไม่ไกลมาก ขี่จักรยานหรือเดินไปได้นะคะ

email : abhanna@hotmail.co.th ยังไม่มีโทรศัพท์มือถือค่ะ หรือตอบใน web นี้ก็ได้ ขอบคุณค่ะ

Hanna