ไม่มีคิวยื่นวีซ่าเลยคิวยื่นเดือนสิงหาคมโน้น

Previous topic - Next topic

khamika

ทำอย่างไรดีค่ะ ..ช่วงนี้คิวยื่นวีซ่ายาวเดือนสิงหาคมเลยให้มีคิวเดือนนี้บางค่ะ
วีซ่าเยี่ยมญาติ ให้ยกเลิกติดต่อกลับที่เบอร์ 08-499-3351 ได้
เซ็งมากๆๆไม่คิดว่าคิวจะยาวขนาดนี้ เอกสารทุกอย่างพร้อมแล้ว..รอยื่นกลัวเอกสารส่งกลับแล้วจะไม่ทันนะค่ะ

july9

NPW

เอาคิวของป้อมไปเลยค่ะ วันที่ 25 กค เวลา 10.30 ค่ะ ว่าแต่ ยกคิวให้ทางนี้ได้ป่าวคะ

july9

ถ้ายกให้ได้ก็ดี แต่เราคิดว่าไม่น่าจะยกคิวให้ได้นะ แต่ไม่แน่ใจ แต่ถ้าชัวร์ๆ คือคุณป้อมกับคุณkhamikaต้องนัดกันว่า คุณป้อมจะcancleคิวเมื่อไหร่ สมมุติ คุณป้อมจะโทรไปยกเลิกพรุ่งนี้ต้องบ่ายโมงตรงพอบ่ายโมงสองนาทีคุณ khamika ก็โทรไปเลยค่ะ ถามว่ามีคิวยกเลิกไหม ก็จะได้คิวนี้ไปเลย

Ooh oh Jane

ได้วันที่ 4 สิงหาเหมือนกันค่ะ  แต่แพลนจะไปวันที่ 23 สิงหา...แล้วจะทันไหมคะเนี่ย..
ใครมีคิวเร็วกว่านี้...จะแคนเซิ่ลบ้างไหมคะ..?

khamika

khemika
ได้คิวไปยื่นมาแล้วค่ะ เมื่อวันที่ 22/07/54  ได้ยื่นที่ช่อง 2
เจ้าหน้าอย่างโหดอ่ะ..ถามเยอะมากนะค่ะ แต่ยื่นวีซ๋าเยี่ยมญาติเป็นน้องสาวและหลาน
นามสกุลเดียวกันแต่แฟนน้องรับรองให้ด้วยนะค่ะ
รอลุ้นผลวันที่ 29/07/54 แต่มีเจ้าหน้าที่โทรมาเช็คที่ทำงานแล้วนะค่ะเมื่อวันจันทร์ ที่ 25/07/54 ไม่รู้เหมือนกันว่าวีซ่าจะผ่านหรือเปล่านะค่ะ...ใด้ใบนัดสีส้ม
กำลังรอล้นนะค่ะ..ท่านใดมีประสบการณ์ที่เจ้าหน้าทีโทรเช็คที่ทำงาน..ช่วยเล่าเพื่อเป็นความรู้ด้วยนะค่ะ ขอวีซ่า 3 เดือน

khamika

ขอบคุณคุณป้อมมากเลยค่ะที่ยกคิวให้พอดี เอ๊ะได้คิว วันที่ 22/07/54 ถือว่าเป็นโชคดีนะค่ะ
ตอนนี้ก็ถึงขั้นตอนในการลุ้นว่าจะได้วีซ่าหรือไม่

Ooh oh Jane

ไม่ทราบว่ามีใครได้คิวก่อนวันที่ 4 แล้วจะขอ cancle บ้างคะ?