จาก mesableibe เปลี่ยนเป็นชื่อ joyleibe ค่ะ

Previous topic - Next topic

joyleibe

สวัดดีค่ะเพื่อนๆทุกคน วันนี้ดิฉันพึ่งกลับมาจาก สัมภาษณ์มาค่ะ ก็ไม่มีอะไรมากค่ะ ถามเรื่องทั่วไปและจุดประสงค์การมาเรียน และทางเจ้าหน้าที่บอกรายละเอียดต่างๆเกี่ยวการเดินทางคมนาคมของที่นี่ว่าไปยังไง พอเสร็จแล้วก็เสร็จ และกลับบ้านค่ะแต่ว่าดิฉันเดินทางด้วยรถไฟคนเดียวเป็นครั้งแรกจึงสับสนตอนขากลับว่าต้องกลับรางไหน นั่งเลยมา 2 สถาน ตกใจเลยลงและเปลียนรางกลับบ้าน แค่นี้ก่อนนะค่ะ