News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

[ Free ]ตัดผมฟรี

Previous topic - Next topic

Coiffeur_Boy

สวัสดีครับ,
ก่อนอื่นใดต้องขอขอบคุณเว็บ ป้า pall  ( ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่า ) ที่ให้ความรู้และข้อมูลที่ดีที่สุดในโลกเลย
วันนี้ผมอาจจะให้เพื่อนคนไทยที่อยู่แถว ซูริก มาตัดผมแบบ ฟรีๆ ที่ร้านในย่าน stauffacher โดยที่ไม่เสียอะไรเลย

ผมเป็นช่างมาจากที่ มาบุญครองเซ็นเตอร์ ที่ทุกคนรู้จักกันดี :-) และเพิ่งจะได้งานใหม่ทำที่ valentino เค้าเลยอยากให้เรามีเพื่อนๆ พี่ๆ คนไทยและทำความรู้จักกันแยะ

ร้านใหม่อย่างที่บอกไปข้างต้นน่ะครับ เป็นร้านใหม่ของ valentino เค้า และเค้า ชอบ กรุงเทพ บ้าน เรา มากกกกกก เลย เอาไอเดียมาเปิดที่นี่ซะเลย ( แอบดีใจที่เกิดมาเป็นคนไทย ) :-)

อ๋อ เกือบลืม... รูปและเฟอร์นิเจอร์ สวยที่สุด เค้ายังเอามาจากบ้านเราเลย :-))

ใครอยากมาต้องส่งอีเมลมาก่อนนะครับที่ coiffeurboy@gmail.com เพราะว่าต้องจัดการเรื่อง Gratis Gutschein ให้น่ะครับ
ช่างผมจากสยาม ย้ายมาอยู่ที่ สวิส ครับ

www.norraphon.com

โทรมาที่เบอร์นี้ ครับ 044-241-0806  ;D
ช่างผมจากสยาม ย้ายมาอยู่ที่ สวิส ครับ

ohmygod

สวัสดีค่ะทุกท่าน

สวัสดีค่ะคุณ Coiffeur_Boy  มีัคำถามอ่ะค่ะ แล้วตัดผมนี่ตัดให้ผู้หญิงหรือว่าผู้ชายอ่ะคะ แล้วค่าตัดผมเท่าไหร่อ่ะคะ พอดีแฟนอยู่ซูริคอ่ะค่ะ ปกติเค้ารอตัดผมทีนึงก็มาตัดเมืองไทย เพราะเค้าบอกช่างที่โน่นตัดไม่ถูกใจค่ะ ปกติเวลามาตัดที่เมืองไทยก็ตัดร้านประจำอยู่แถวๆ สยามแสควร์พอดีค่ะ เผื่ออาจจะถูกใจ รบกวนตอบด้วยนะคะ

ohmygod ค่ะ

สวัสดีครับ.

ราคารวม สระ / ไดร์ ครับ
ผู้ชาย 45 Sfr.
ผู้หญิง สั้น 55 Sfr.
     กลาง 60 Sfr.
     ยาว  65 Sfr.

ปล. ถ้าแฟนคุณอยากลองมาทดสอบฝีมือ ลดให้อีก 50 % ครับ 

ทรมาที่เบอร์นี้ ครับ 044-241-0806

Lookjan

สวัสดีค่ะอยากได้ Gratis Gutschein จัง ::)

ส่งเมล์ไปให้แล้วนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่หาของฟรีมาฝากกัน ;)

Quote from: Coiffeur_Boy on October 18, 2010, 04:07:35 AM
สวัสดีครับ,
ก่อนอื่นใดต้องขอขอบคุณเว็บ ป้า pall  ( ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่า ) ที่ให้ความรู้และข้อมูลที่ดีที่สุดในโลกเลย
วันนี้ผมอาจจะให้เพื่อนคนไทยที่อยู่แถว ซูริก มาตัดผมแบบ ฟรีๆ ที่ร้านในย่าน stauffacher โดยที่ไม่เสียอะไรเลย

ผมเป็นช่างมาจากที่ มาบุญครองเซ็นเตอร์ ที่ทุกคนรู้จักกันดี :-) และเพิ่งจะได้งานใหม่ทำที่ valentino เค้าเลยอยากให้เรามีเพื่อนๆ พี่ๆ คนไทยและทำความรู้จักกันแยะ

ร้านใหม่อย่างที่บอกไปข้างต้นน่ะครับ เป็นร้านใหม่ของ valentino เค้า และเค้า ชอบ กรุงเทพ บ้าน เรา มากกกกกก เลย เอาไอเดียมาเปิดที่นี่ซะเลย ( แอบดีใจที่เกิดมาเป็นคนไทย ) :-)

อ๋อ เกือบลืม... รูปและเฟอร์นิเจอร์ สวยที่สุด เค้ายังเอามาจากบ้านเราเลย :-))

ใครอยากมาต้องส่งอีเมลมาก่อนนะครับที่ coiffeurboy@gmail.com เพราะว่าต้องจัดการเรื่อง Gratis Gutschein ให้น่ะครับ

ตอนนี้มีแต่ราคาลด 50 % นะครับ