News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

อยากให้ป้า pall จัด meeting จัง

Previous topic - Next topic

Beby_pi

เป็นสมาชิกเว็บ ป้า pall ได้เกือบปีแล้วค่ะ ตั้งแต่ก่อนมาสวิสฯ จนตอนนี้มาอยู่สวิสฯ ได้สามเดือน ได้ความรู้จากป้า pall และเพื่อน ๆ ในเว็บเยอะมาก และแอบคิดในใจบ่อย ๆ ว่า ป้า pall น่าจะจัด meeting รวบรวมสมาชิก ใครมาได้ก็มา ทำอาหารมาทานด้วยกัน ทำความรู้จักกันไว้ หนูเองมานี่ใหม่ ๆ ก็เหงา ๆ รู้สึกเคว้ง ๆ อยากรู้จักคนไทย ๆ เยอะจะได้รู้สึกอุ่นใจ (อยากรู้จักเจ้าของเว็บด้วยแหละ ฮิฮิฮิ) ฝากป้า pall พิจารณาด้วยจ้า

Beby_pi

ทำไม เพื่อน ๆ เค้ามาอ่านกระทู้นี้ไม่ได้

pear21

Beby_pi

ขอโทษค่ะ ผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อยที่เครื่องคอมฯ ค่ะ เลยดูเหมือนว่าเข้าอ่านไม่ได้
ตอนนี้ โอเคแล้วค่ะ ขอโทษอีกครั้งค่ะ

naddyswiss

อยากเจอเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก้อมีที่โหน่งเคยเจอกันแล้วมี เป้ พี่จุ๋ม ตะวัน และ น้อง tammy tomtam จ้า

suwimon

meetingป้าพอลยังไม่ได้จัด ไปงานmeetingวันลอยกระทงที่จัดขึ้นที่renens กันดีกว่าค่ะ งานจัดวันที่13/11/2010 ตั้งแต่6โมงเย็นเป็นต้นไปนะคะ ขออนุญาติประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จะได้มีคนไทยเยอะ ๆค่ะ

enjoy

เห็นด้วยอย่างยิ่งคะ แต่รอจอยอีกหน่อยก้อดีนะคะ ตอนนี้กำลังรอวีซ่าคะ...

Babie Bua

สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิกทุกคน

ชื่อบัวนะคะ เพิ่มมาอยู่สวิสได้เดือนกว่า ๆ และเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกวันนี้ค่ะ

ยินดีที่จะได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ น้องทุกคนในเวปนะคะ

บัว Rivera, Tichino
ปล. ป้าพอลไปไหนไม่เห็นเข้ามาตอบบ้างเลย :]