วันนี้วันแม่ บอกรักแม่หรือยังค่ะ

Previous topic - Next topic

๋Jeab

ในฐานที่อยู่ไกลค่ะ วันนี้วันแม่ ก็โทรไปบอกรักแม่แล้ว คุณแม่ก็รอโทรศัพท์อยู่นะ ใครยังไม่ทำก็อย่าลืมนะค่ะ

ส่วนใครที่เป็นคุณแม่ ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ สุขภาพแข็งแรง ;D ;D

Fon2008

โทรแล้วเหมือนกันค่ะแต่โทรหาพ่อแทนเพราะแม่เสียไปเมื่อธันวาคมปีที่แล้ว ปกติก็จะโทรหาแม่และส่งของขวัญให้ทุกปี ปีนี้เป็นปีแรกที่ไม่ได้
ยินเสียงแม่ในวันแม่  :'( แต่ก็บอกพ่อว่าวันนี้ให้รับเป็นทั้งพ่อและแม่ให้หน่อย ก็อวยพรพ่อแทนเหมือนที่เคยอวยพรแม่ทุกปี
ใครที่ยังมีคุณพ่อคุณแม่อยู่ครบก็ขอให้รักและดูแลท่านให้มากๆนะคะ ขอให้มีความสุขกันทุกคนค่ะ

kornnika

โทรแล้วเหมือนกันค่ะ ยิ่งในฐานะที่กำลังจะเป็นแม่ยิ่งรักแม่มากขึ้น ไม่ได้ส่งของขวัญให้แม่ส่งแต่ตังค์ให้แม่ไปทำบุญต่อ และก็ช่วยแม่ใช้หนี้ค่ะ สบายใจเหลือเกินได้ให้เงินแม่