เรียนผู้มีประสบการณ์ ขอทราบรายละเอียดในการขอวีซ่านักเรียนค่ะ

Previous topic - Next topic

k.ne

ก่อนที่จะติดต่อโรงเรียนขอทราบข้อมูลจากผู้มีประสบการณ์  ถ้าต้องการเรียนภาษา 1 ปี จะต้องจ่ายค่าเรียนทั้งหมด 1 ปีล่วงหน้าเลยหรือว่าต้องจ่ายเป็นเทอมค่ะ

หลักฐานที่ต้องเตรียม ตอนไปติดต่อโรงเรียนต้องใช้อะไรบ้างค่ะ

เรียนภาษาสามารถขอวีซ่านักเรียนได้มั้ยค่ะ

ไม่ทราบว่าถ้าเรียนภาษาที่มิโกร สามารถทำเรื่องขอวีซ่าได้มั้ยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ บุญรักษาทั้งผู้ตอบและผู้อ่านนะค่ะ

K. ne ka :)