รบกวนด่วนค่ะ เรื่องวีซ่า

Previous topic - Next topic

aum

สวัสดีค่ะป้าพอล สบายดีหรือเปล่าคะ อุ้มเองค่ะไม่รู้ว่าจำได้หรือเปล่าคะ เคยโพสถามป้าเรื่องวีซ่าเชิญเมื่อสองเดือนที่แล้วค่ะ ตอนนี้ถึงเวลาจริงๆ แล้วที่ต้องการความช่วยเหลือค่ะ คือว่าอุ้มอยากจะถามป้าแล้วก้อพี่ๆที่มีประสบการณ์ช่วยตอบด้วยนะคะ คือจริงๆแล้วก้อศึกษาในเว็บมาพอสมควรค่ะ แต่ว่าก้อยังมีข้อสงสัยอยู่ดีค่ะ คืออุ้มอยากจะทราบว่า เอกสารที่ต้องใช้จริงๆ มีอะไรบ้างคะ คือว่าตอนนี้แฟนก้อกำลังเขียนจดหมายเชิญ จริงๆแฟนเพิ่งกลับไปค่ะ คืออุ้มอยากให้เอกสารพร้อมจริงๆ แล้วค่อยจะโทรนัดทางสถานทูตค่ะ รบกวนป้าช่วยตอบด้วยนะคะ หรือว่าพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยตอบด้วยนะคะ :) :(