News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ไว้อาลัยการตายของJJ3

Previous topic - Next topic

pall

ช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้ามาเขียนบทความใหม่  มีบทความมากมายที่รอการเขียนแต่ยอมรับว่าไม่มีเวลาเลย
และรู้สึกเศร้าใจกับการตายของJJ3 อย่างมาก

ขอให้JJ3 ไปสู่สุคติภพ

อยากทราบว่ามีใครในที่นี่รู้จัก JJ3 ไหม
และมีใครอยากทราบประวัติเรื่องราวชีวิตความเป็นมาของเขาไหม JJ3 ผู้น่ารัก ของเขาหรือเปล่า

มาลงชื่อให้กำลังใจJJ3 และผู้เขียนหน่อยจ้า  จะได้มีกำลังใจเขียนบอกเล่าเรื่องราวของเขาให้ฟัง

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณ Pall อยากทราบราบละเอียดของ JJ3 หมีสวิสค่ะ  มีแฟนเรียกร้องแล้ว  เล่าซะนะคะ

J'aime la vie

มานั่งหลบมุมรอฟังด้วยคนค่ะ
*** La raison du plus fort est toujours la meilleure
*** เหตุผลของผู้ที่มีอำนาจย่อมดีที่สุดเสมอ! 

j'aime la vie

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
สวัสดีค่ะคุณJ'aime la vie
ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาช่วยตอบไม่ให้เงียบเหงา..
เบื้องหลังการตายของJJ3 เขียนเสร็จแล้วค่ะไปอ่านได้แล้ว
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ