News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**..บ่น...**

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีค่ะทุกๆคน
ช่วงนี้หายหน้าหายตาไปเสียนานจนบางคนคิดว่าสงสัยว่าไปไหนหรือเป็นอะไรไปแล้ว ;D..
ที่หายไปเพราะสุขภาพของคนที่อยู่ในวัยสาวน้อยที่โดนอะไรนิดอะไรหน่อยจะสำออยล้มหมอนนอนเสื่ออยู่ตลอดเวลา
ตั้งแต่ปีที่แล้วหลังผ่าตัดมาสุขภาพพยศมาตลอด..แย่มากๆเลย..สงสัยตัวเองจะเป็นสาววันละโรคแล้วนี่ :'(

มาส่งข่าวให้รู้ว่าอีกไม่ช้าเวบบอร์ดคงจะเข้าที่เข้าทางเสร็จสมบูรณ์เสียที
หลังจากเปลี่ยนแปลงบางสิ่งบางอย่าง
และหลังจากนั้นจะได้มานั่งเขียนบทความ  กฎหมายที่ออกใหม่หรือถ้าขยันจะเขียนพาเที่ยว (ขึ้นอยู่กับสุขภาพ)

**ขอโทษ**
ต้องกล่าวคำขอโทษต่อคนที่เข้ามาสมัครสมาชิก...มาเขียนคำถาม...มาเขียนข้อความสนทนา...หรือเข้ามาตอบคำถาม...
แล้วข้อความต่างๆที่เข้ามาเขียนหายไปหมด..ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้นะคะ
คิดว่าบางคนไมได้อ่านที่ป้าเขียนแจ้งบอกไว้..เนื่องจากเวบบอร์ดยังอยู่ในระหว่างปรับปรุง..ดังนั้นข้อมูลไม่ได้อยู่ในระบบเก็บไว้

ป้าหวังว่าทุกๆคนคงเข้าใจและให้อภัยในความไม่สะดวกนะคะ
ถ้าคนที่เคยเข้ามาสมัครสมาชิกแล้วหายไปเข้ามาสมัครใหม่นะคะเพราะการเป็นสมาชิกได้สิทธิพิเศษหลายอย่างตามที่แอดมินได้เขียนแจ้งไว้แล้ว

ด้วยความปารถนาดี
pall

คิดดี...พูดดี...ทำดี...ผู้มีสติ มีความเจริญทุกเมื่อ

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณ Pall รักษาสุขภาพนะคะ ขอให้หายไวๆจะได้กลับมาเป็นดาราประจำเวป  รอคอยอ่านข้อความที่น่าสนใจและสารคดีการท่องเที่ยวแห่งประเทศสวิสฯค่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ..คิดว่าอีกไม่ช้าคงจะเกิดอารมณ์สุนทรีย์มานั่งเขียนอะไรได้บ้างหลังจากเกิดอารมณ์หดหู่ในเสี้ยวอารมณ์ส่วนหนึ่งของหัวใจ  เอาเพลงมาฝากค่ะฟังตลอดเป็นเพลงโปรด  Summertime - Ella Fitzgerald & Louis Armstrong

YouTube - Summertime - Ella Fitzgerald & Louis Armstrong

ตุ้ม

ขอบคุณสำหรับเพลงที่เพราะๆค่ะ  รู้ใจอีกซะด้วยว่าชอบแจส อีกทั้งเอลล่ากับหลุยส์ก็เป็นคนโปรดค่ะ  จะรอคอยยยยยยอ่านค่ะ

pall

ดีใจที่คุณชอบเพลงนี้  เพลงของEdith Piaf ฟังเป็นบางเพลงไม่ทราบว่าคุณเคยฟังไหมคะ
YouTube - Edith Piaf - La Foule

เพลงที่ฟังจะมีหลายแนวรุ่น60ก็ชอบฟัง ของPavarotti..
YouTube - Pavarotti "nessun dorma"

ตุ้ม

ขอบคุณค่ะ  สองเพลงหลังนี้สำหรับคนข้างเคียงค่ะ  ทุกเช้าตื่นมา  ก่อนแปรงฟันก็เปิดเพลงฟังเตรียมเรียกน้ำย่อยก่อนอาหารเช้าแล้ว

ธีระ(เดย์)

ยังมะได้อ่านอะไร รีบมาโพสก่อนเด่ว ค่อยอ่าน สวยดี ครับ :-*

ธีระ(เดย์)

มาสำรวจ อีกทีครับ ป้า สวย ใช้งานได้ดี

อืมมมม ! แล้วจะมาบ่อยๆ ครับ

pall

สวัสดีจ้าธีระ(เดย์)
ขอบใจมากที่แวะเข้ามาส่งข่าวเกี่ยวกับเวบบอร์ด ช่วงนี้ป้าก็ค่อยทำความคุ้นเคยกับเวบบอร์ดใหม่
เห็นธีระ(เดย์)สมัครเป็นสมาชิกแล้วถ้าอยากเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยก็ได้นะ
มีช่องให้เปลี่ยน