<<<เวบมาสเตอร์กับข้าวหมูแดงจานด่วน..>>>

Previous topic - Next topic

'หนุน

เหมือฟ้าส่งพี่นิดมาโปรด...
 หนูไปร้านค้า  แล้วหาซองแบบที่ป้าโฆษณาทั่วร้านแย้วอะค่ะ
 มิมี  ..... -_-''
 กะลังจะมาฟ้องป้าอยู่เชียว
 มาเจอพี่นิดชี้ทางสว่างพอดี  อิอิอิ
 ขอบคุณนะคะพี่นิด ...
 ไปทำกิงก่องหละ

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ เพราะพี่ไม่ค่อยเห็นซ๊อตซองแบบนี้ เลยคิดว่าคงหายาก เลยหาวิธีมาเผื่อไว้ให้ พี่นิดชอบทำซ๊อตเองมากกว่า เพราะจะเข้มข้นตามใจปากเราเอง ( จะว่าอร่อยกว่าก็เกรงจายยยย 5555)ไปลองทำแล้วอย่าลืมมาบอกผลนะค่ะ

ตุ้ม

ขอแค่ดูรูปเวปมาสเตอร์รูปหล่อโสดและสดอย่างเดียวก็แล้วกัน  ไม่ชอบทานหมูค่ะ  

'หนุน

สามีบอกว่า
 กินแล้วคิดถึงบ้าน  ...
 แต่หนูว่ากินแล้วคิดถึงร้านหมูแดงปากซอยหน้าบ้านมากกว่าค่ะ
 ครือ .. หนูทำไม่หร่อยเท่าไหรอะค่ะ  ซื้อเค้ากินท่าจะอร่อยกว่า
 แต่ต้องพัฒนาไปเรื่อย ๆ อะแหละค่ะ
 ว่าง ๆ ก็จะทำอีก  อิอิ

'หนุน

อ้าว ...
 รูปปลากรอบไม่ขึ้น  เอาใหม่นะคะ