News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ทะเบียนสมรสของพ่อหลวง

Previous topic - Next topic

ตุ้ม

นำมาให้ชมเพื่อเป็นศิริมงคลค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 1025 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

ขอโทษค่ะรูปลงไม่ได้  Help Help  ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะคุณ Pall

pall

ทะเบียนสมรสของพ่อหลวง

ตุ้ม

ขอบคุณค่ะคุณ Pall มาช่วยทันใจจริงๆ ขนาดไม่ได้ต่อเบอร์ 144 นะคะ  ขอแถมแจกแว่นขยายให้ลูกบ้านที่อายุฝากธณาคารดัวยค่ะ  ขอโทษหน่อยนะคะที่ภาพมองไม่ค่อยชัดนัก  แต่เห็นว่าลูกบ้านที่นี่มีแต่หนุ่มๆสาวๆทั้งนั้น ไม่ต้องใส่แว่นก็เห็นชัดเจนค่ะ  ถ้าใครบอกว่ามองเห็นไม่ชัดก็จะเป็นการสารภาพว่าไม่หนุ่มไม่สาวนะคะ  5555

นิด (แม่ลูกหมูสามตัว)

ได้ทั้งบุญตา แถมมีฮากับป้าทั้งสองด้วย มุขรุ่นใหญ่เด็กรับแทบไม่ทัน555555

ต๋อย

ขอบคุณมากค่ะป้าตุ้มที่เอามาให้ดู
 เป็นบุญตาเหลือเกิน ต๋อยไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน
 เจ้าหน้าที่ทะเบียน คือ ป.พิบูลสงครามหรือเปล่า
 เห็นไม่ค่อยชัด

สวัสดีค่ะป้าพอล เข้ามาช่วยทันใจเหลือเกิน

สวัสดีค่ะพี่นิด หวังว่าคงสบายดีนะคะ

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณต๋อย  ยอมรับแล้วเหรอคะว่าเห็นไม่ค่อยชัด 5555 จอมพล ป. พิบูลสงครามกับนายรังสิต ประยูรศักดิ์เป็นพะยานค่ะ  ส่วนเจ้าหน้าที่ทะเบียนคือนายพื้น บุณยป........(อ่านไม่ออก)  ไม่ใช่เห็นไม่ชัดนะคะ  ยังสาวค่ะ  สายตายังดี อิ อิ