News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ทำอย่างไร

Previous topic - Next topic

แต๋ว

อยากจะพิมพ์ข้อความและ เอาที่อยู่ในคอมพิวเตอร์ของตัวเองใส่ลงไปด้วย เวลาพริ้นอยากให้เป็นแผ่นเดียวกัน...แต่ทำไม่เป็นค่ะ ชวยบอกหน่อยนะคะ....ขอบคุณคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 1004 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แม่น้องติ๊ดตี่

คุณแต๋วคะ  อยากจะช่วยละคะ  แต่ว่าอ่านคำถามไม่ค่อยเข้าใจนะคะ  ขอถามต่อนิดนึงว่า

ที่อยุ่ที่ว่านั่นเป็นชื่ออีเมลขอคุณหรือเปล่าคะ(ถ้าคุณปริ๊นจากอีเมลคิดว่ามันมีโดยอัตโนมัติละคะ ถ้าไม่ใช่คุณก็พิมพ์ลงไป มันก็มีที่อยู่ละคะ)   แล้วที่คุณบอกว่าเวลาพริ้นอยากให้เป็นแผ่นเดียวกัน  เดาว่าคงจะพิมพ์ใส่กระดาษออกมาใช่ป่าวคะ  เพราะว่าก็ถ้ามันยาวมันก็จะจัดให้เป็นสองแผ่นโดยอัตโนมัติละคะ  ถ้ากระดาษA4  มันจะมีประมาณ 22 บรรทัดนะคะ  ถ้ามันยาวเกินนั้นก็จะกระโดดไปอีกหน้า  เป็นแผ่นที่สอง

หรือว่าเราเข้าใจผิดยังไง คุณแต๋วมาอธิบายหน่อยอีกทีนะคะ  หรือว่าเพื่อน ๆ มีใครเข้าใจยังไงวานช่วยคุณแต๋วทีคะ

แม่น้องติ๊ดตี่

ส่วนอีกกระทู้นึงของคุณแต๋วขอมาตอบตรงนี้นะคะที่คุณแต๋วถามว่า

ขอ ถามอีกครั้ง นะคะ//

อยากจะ เอารูปที่อยู่ในคอมพิวเตอร์ของตัวเอง ลงไว้ในหน้าที่เราพิมพ์ข้อความ เวลาพริ้นอยากให้เป็นเเผ่นเดียวกันจะทำเอย่างไรคะ ช่วยหน่อยคะ.....ขอบคุณมากคะ

เขียนโดย แต๋ว   เมื่อ วันจันทร์ที่ 28  พฤศจิกายน 2548, 05:28:39 น.  

ใช่แบบนี้หรือเปล่าคะ ถ้าเป็นแบบนี้ละก็ต้องไปทำในโฟโต้ช็อปค๊า
 ยืมรูปเค้ามาเป็นตัวอย่างให้คุณแต๋วนะคะว่าใช่แบบที่คุณบอกหรือเปล่า