ขัดหน้า,นวดหน้า. ขัดตัว,oil massage , thai massage ที่สวิสเป็นที่นิยมไหมคะ?

Previous topic - Next topic

อ้อม

ตอนนี้อ้อมกำลังคิดจะหารายได้พิเศษโดยการเปิด beauty massage ที่บ้าน ก็จะมี ขัดหน้า,นวดหน้า,ขัดตัว,oil massage,thai tradition massage, foot massage สำหรับลูกค้าที่เป็นผู้หญิงเท่านั้น จะรับลูกค้าผู้ชายมานวดที่บ้านไม่อยากให้แฟนกังวลน่ะค่ะ ..แล้วกะว่าจะใช้เวลาที่รับแขกเฉพาะเวลาตอนที่แฟนไปทำงาน ..แล้วของที่ใช้ทำให้ลูกค้าก็เป็นสมุนไพรไทยค่ะ ..ไม่ทราบว่าที่สวิสเค้าจะนิยมกันไหมคะ? ..แล้วถ้าจะเปิดที่บ้านเราต้องทำอย่างไรบ้าง ..เรื่องใบประกาศ massage ไม่มีปัญหาค่ะ อันนี้ใช้การันตีได้..ฝีมือ คุณภาพสาวน้อยเชียงใหม่รับรองค่ะ ..เพื่อนๆพี่ๆ คิดว่ากิจการนี้จะเป็นยังไงบ้างคะ ? แล้วที่นู่นนวดไทยเค้าคิดราคากันยังไง ถ้าใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ ..ขอบคุณค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0994 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

อร

มันก็น่าสนใจที่จะทำแต่เราไม่รู้ว่าที่นี้กฎหมายเขาเป็นอย่างไร...เราว่ามันเป็นเรื่องอยากและอีกอย่างผรั่งเขาผิวไม่เหมือนเราด้วย..คือเราเคยไปงานปารี้ตี้เกี่ยวกับผิวพรรณของฝรั่ง ทีนี้นะ... เราเรียนทั้งนวดหน้านวดตัวนะแต่เรายังไม่เคยทำให้ใคร...แค่เรียนรู้นะ...

เราเคยไปที่เบริ์น ที่ร้านเอเชีย บางที่เขารับแต่เราว่าเขาให้เปอร์เช็ตนะลองพาแฟนไปดู เพื่อมีความคิดเห็น ไอเดียที่จะทำ..
 แต่อ้อมอยู่ ตูน ที่นั้นก็มีร้านเอเชีย ถูกกว่าเบริ์น....ลองหาข้อมูลดูที่ร้านเอเชีย บางที่เขามีแผ่นป้ายรับสมัคร ตอนแรกก็ทำเอาเปอร์เช็ตก่อนและดูตลาดก่อนว่าเป็นอย่างไร..โชคดีนะคะ แล้วเจอกันที่สวิส..