News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ช่วยด้วยค่ะ

Previous topic - Next topic

กุล

ดีใจงที่เจอเว็บนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

คืออยากทราบระสบการณ์ของพี่ๆที่ ทำวีซ่า แต่งงาน ค่ะ ว่าจะต้องทำอะไรบ้าง จะได้ปรับใช้ค่ะ ยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องเอกสารเลย

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0788 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะกุล

ลองเข้าไปอ่านดูLink..ข้างล่างนี้นะจ๊ะ
ว่ากุลต้องเตรียมอะไรบ้าง
ถ้ายังสงสัยอะไรเข้ามาถามใหม่นะจ๊ะ

**Link..อันนี้สำหรับจดทะเบียนสมรสในสวิตฯ**

Pallswiss - Welcome to Palls Website

****Link.ลองอ่านดูข้อมูลที่เตรียมจากเมืองไทย**

รบกวนขอความช่วยเหลือค่ะ

ขอให้เรื่องการยื่นส่งเอกสารสำเร็จเรียบร้อย
และพร้อมกับการเตรียมตัวเพื่อจะมาเริ่มต้นใช้ชีวิตใหม่
ต่างแดน....เอาใจช่วยจ๊ะ

pall

รอให้คนอื่นที่เขามีประสพการณ์และมีข้อมูลที่ดีๆ
 หรือแบบแน่ใจทำมาแล้ว.งเข้ามาช่วยตอบด้วยจ๊ะ
 ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกๆคนจ๊ะ