News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ใครรู้จักคุณ สุกัญญา (คุณเก๋)

Previous topic - Next topic

เพื่อน

ใครรู้จักคุณสุกัญญา (คุณเก๋)ที่อยู่ เมือง บาเซล บ้าง

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0778 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

ลองติดต่อถามน้องทอมสวิสดูซิคะ ให้รายละเอียดเพิ่มอีกนิดจะได้หาง่ายขึ้น

เพื่อน

คุณเก๋ที่ทำงานอยู่วัดไทย เพราะเคยเห็นชื่ออยู่ที่วัดไทยค่ะ ใครรู้จักช่วย เข้ามาหน่อยค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะเพื่อน
 ช่วยส่งรายละเอียดชื่อ..นามสกุล..
 สามี..ป้าจะไปถามคนอื่นๆให้จ๊ะ.
 การเข้ามาเขียนเอ่ยชื่อที่นี่เรามีกฎหมายห้ามอยู่
 ต้องระวังมากเลย.
 **แต่การค้นหาไม่มีกฎห้าม**
 เราสามารถค้นหาที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ได้
 ถ้าเขาแจ้งบอกไว้..แบบนี้ไม่ผิดกม.
 ช่วยบอกมาเมล์ป้านะจ๊ะ.

somsri007@hotmail.com

pall

อ้อหรือเพื่อนลองเขียนไปถามที่วัดไทยโดยตรงจะดีกว่า
 ช่วงนี้ป้ายุ่งมากเลย..คงใช้เวลานาน.
 ป้ามีเมล์ของวัดไทยจ๊ะ..เขียนถามท่าน
 ท่านคงจะบอกที่อยู่ติดต่อได้

watsrinagarindra@hotmail.com

info@wat-thai.ch

ขอให้โชคดีจ้าเอาใจช่วย

joui

SUKANYA     PATKLOM.   Khun   kay   ist  am  20  Mai   2004 -
 VERSTORBEN.   SORRY.

ต๋อย

เสียใจด้วยนะคะ ได้ยินข่าวยังนั้นมาเหมือนกัน
 ตอนนี้เห็นว่าลูกๆของแกอยู่ในความรับผิดชอบของเพื่อนที่บาเซิล
 รู้แบบคร่าวๆน่ะค่ะ รู้จากเพื่อนอีกที

เพื่อน

ขอบคุณทุกคนค่ะ คือได้ยินข่าวแบบนี้มาเหมือนกันแต่ไม่ค่อยจะแน่ใจขอบคุณค่ะทุกคน สงสารเก๋มาก คิดถึงเก๋มาก

น้องสาว

รู้จักค่ะ เพราะเป็นน้องสาวของพี่เก๋เอง พี่เก๋จากไปได้ ปีกว่าแล้ว ซึ่งทุกคนเสียใจต่อการจากไปของพี่เก๋มาก ตอนนี้ลูก 3 คน ของพี่เก๋อยู่ในความดูแลของญาติฝ่ายสามีของพี่เก๋  แต่ว่าเรา(หมายถึง คุณพ่อ คุณแม่ และน้องสาวของพี่เก๋)อยากจะให้หลานกลับมาอยู่เมืองไทย แต่เราไม่รู้กฎหมายของที่สวิส ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร  
 ฝากถึงคุณเพื่อนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่คิดถึงพี่เก๋ ขอบคุณจริงจริง

pall

สวัสดีจ๊ะ
 ป้าขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณเก๋ด้วยนะจ๊ะ

ตุ้ม

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณเก๋ดัวยค่ะ