News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ไปลา...มาสวัสดี

Previous topic - Next topic

เขมรน้อย

ขอให้โชคดีค่ะ

ket

maratee

ไม่ได้มาบ้านนี้ หลายวัน พอเข้ามาวันนี้ เห็น ข้อความของ บี เเล้วใจหาย
 อย่าหายไปนานน่ะน้อง พี่คิดถึง....ว่างๆ ก็เมลหาพี่บ้างน่ะคะ

พี่มาราตี

โอเลี้ยง

สวัสดีค่ะคุณชาดำ  ว่างๆ ก็เข้ามาทักทายกันที่เว็บป้าพอลบ้างนะคะ  ถ้าติดภารกิจอะไรอยู่ ก็ขอให้สำเร็จลุล่วงด้วยดีนะคะ โชคดีค่ะ

Ann [nz]

Sad to know that Chadam is leaving, I don't know you personally but have seen your photos and been reading your stuff from here, feeling like friends. Good luck and hope to see you back again ka.

ต๋อย

เห็นข้อความของคุณบีแล้วใจหาย รู้สึกเสียดายเพื่อนที่ดี และมีน้ำใจในเวปที่อบอุ่นนี้ แต่ยังไงก็หวังให้คุณบีโชคดี ว่างๆ ก็เข้ามาเยี่ยมเพื่อนๆในนี้บ้างนะคะ

จิ๊บซี่

พี่บีจ๊ะจ๋า...อ่าวจะไปไหนล่ะเนี่ย เพิ่งพาเราเที่ยวซูริคแค่วันเดียวเอง(ฮือ)ทิ้งกันได้ลงคอ.........อ้อขอบคุณเสื้อกันหนาว(แสนแพง)ที่พี่บีอนุเคราะห์ด้วยค่ะ..........................................................จะเก็บไว้อย่างดี บาย!!!!!