News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ซอยคิดแหน่เด้อค่ะ

Previous topic - Next topic

แจง

เกตุ ยังอยู่ป่าว?

รางวัลอะไร ยังไม่ได้เลย แต่มีเพ็ดเยอะนะ  เอาแบบไม่มีตับเหรอ ให้เจ๊ฉาย แล้ว แจงจะไม่โดนด่าเหรอเนี้ย

เขมรน้อย

แม่นแล้วแจง กรุงเทพฯ ของยุโรปน่ะ พี่ก็ชอบเวลาดัดผม แต่เหอ ๆ ลูก มันบอกว่าน่าเกลียด พ่อของลูกก็บอกว่าน่าเกลียด คนข้าง ๆ ก็บอกว่าไม่ชอบ เราก็เลยลองไว้ผมตรงดู อิ อิ พูดถึงเจ๊ฉายแล้วคิดถึงหงะ เป็นไงบ้างน้อ

ยาหยี

สวัสดีค่ะเขมรน้อย และเพื่อนๆทุกคนเลยนะค่ะ *งหายไปจากวงการนานมากเลยคิดถึงกันบ้างไหม

เข้ามาเหมือนกันแต่ยังมาไม่ถึงบ้านป้านะค่ะ พอไปอ่านข่าวจบแวะตรงนี้นิดตรงนี้หน่อย หมดเวลาฮ่าๆๆลูกตื่น  

อย่าว่ากันเน้อ แม่ลูกอ่อนก็งี้แหละ ตอนนี้จัสมินฟันกะลังจะขึ้นเลยงอแงนิดหน่อยนะค่ะ

เขมรน้อยไปเทียวเมืองอัมสเตอร์ดัมส์มาตี้ งามแท้ ข้อยหละอยากไปหลาย แต่วาสนาบ่เถิงจ้า 5555อ่านออกบ่

blacktea

คุณแม่ยังสาวนี่นา พี่เขมรน้อย
 ลูกโตจะเป็นสาวเท่าแม่แล้วนั่นน่ะ

ชอบรูปดัดผมด้วยจ้า

ทิรามิสุ

เขมรน้อยอยู่แถวไฮเด้นเบิร์กหรอค่ะ ทิรามิสุพึ่งไปมา สวยมากๆๆ เลย วิวดีๆๆ ไม่รู้ว่าอยู่แถวนั้น จะได้นัดเจอ

เกตุ

http://city-of-angle.pantown.com/ พี่เหมนน้อยไปที่นี่นะ  
 เจ๊ฉายเขาอยู่นั่นล่ะ ยังฮาแตกเหมือนเดิมแต่ลดน้อยลงไปหน่อย  
 เพราะโดนน้องเลย์ยึดไปเกือบหมด

เขมรน้อย

เขมรน้อยอยู่ซูริค ทิรามิสุ อยู่ Embrach *งจากซูริค ไม่เท่าไหร่ค่ะ เขมรน้อยเพิ่งไปไฮเดลเบิร์กมาค่ะ มันไฮม ด้วยด้วยค่ะ อยู่ใกล้ ๆ ไฮเดลเบิร์ก เป็นเมืองที่เฮดควอร์เตอร์ (ต้นสาขา) ของซีเมนส์ตั้งอยู่ พอดีคนข้าง ๆ ทำงานให้ซีเมนส์ ค่ะ อย่างที่บอกเขมรน้อยเป็นคนที่ไม่ชอบถ่ายรูปค่ะ เลยไม่ค่อยได้อะไรมาให้ดู ไปมาหลายที่แต่ลืมถ่ายรูปตลอด เดี๋ยวจะลองค้นรูปเก่า ๆ มาให้ดูค่ะ ถ้ามีน่ะค่ะ (คนอื่นเขาถ่ายให้)

เขมรน้อย