News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ซอยคิดแหน่เด้อค่ะ

Previous topic - Next topic

เขมรน้อย

เขมรน้อยเจอเพื่อนคนไทยและฟิลิปินส์รุ่นเดียวกันเมื่อวันพุธที่ผ่าน มีปัญหาโลกแตกมาถามเพื่อน ๆ ค่ะ เลิกกะสามีทั้งคู่ แต่ยังไม่ได้หย่า มีลูก กันคนล่ะหน่อ เจอแฟนใหม่ รักกันมาก แต่หนี้สินพะรุงพะรัง จากการหย่ากับภรรยาเขา คนหนึ่งลูกสอง คนหนึ่งลูกหนึ่ง แฟนของทั้งคู่ไม่เคยช่วยเหลืออะไรเลย ไม่ว่าค่าบ้าน (ลูกของทั้งคู่อยู่กับสามีค่ะส่วนสาว ๆ แยกมาอยู่คนเดียวมีงานทำช่วยสามีจ่ายค่าเลี้ยงดูลูกบ้างไม่ได้ช่วยบ้าง) เสื้อผ้า ของขวัญไม่เคยมีให้

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0680 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

เขมรน้อย

ทั้งคู่เครียดมาก ไม่เคยออกเที่ยว พอออกมาก็เจอกันและคุยกันปัญหาเดียวกันเลย ก็เลยสนิทกัน ออกมาคุยกันบ่อย และได้เจอผู้ชายอายุมาก ด้วยกันทั้งคู่ (ห้าสิบก่า ๆ)  เขาบอกว่า ไม่ได้มีอะไรกันเลยแค่ออกมาคุยกัน และทางฝ่ายชายยินดีให้ความช่วยเหลือ ถ้าฝ่ายหญิงยอมรับ เพื่อนฟิลิปินส์ ยอมรับไปแล้ว (ยังไม่มีเรื่องเซ็กส์เข้ามาเกี่ยวข้องน่ะค่ะ) แต่เพื่อนคนไทยคิดมากค่ะ (เหมือนเราเลย) กลัวจะเป็นการทรยศต่อแฟน เพราะคิดว่าไม่มีใครให้อะไรโดยไม่หวังการตอบแทนอยู่แล้ว (คิดเหมือนเราเลย) ฝ่ายชายเขาไม่มีพันธะอะไรทั้งนั้น ถามเขมรน้อยว่า ถ้าเป็นเขมรน้อย จะทำอย่างไร โอ๊ะโอ เขมรน้อยขอถามเพื่อน ๆ ต่อน่ะค่ะ

เกตุ

ถามเกตุเหรอ ก็ต้องดูก่อน ดูอะไรก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าต้องดู เออไม่ได้ช่วยเลยนะเนี่ย

^gay

เขมรน้อย

ลองส่งภาพจาก อัมสเตอร์ดัมค่ะ

เขมรน้อย

Maastricht   *งจากชายแดนเบลเยี่ยมนิดเดียว แต่อยู่ในเขตุ เนเธอร์แลนด์ค่ะ

เขมรน้อย

เขมรน้อยเป็นคนไม่ค่อยชอบถ่ายรูป ก็เพราะอย่างนี้ล่ะค่ะ (หน้าตาแบบที่เขาเรียกกันว่า ลาว ผสมเขมร และเหมือนข่าตองเหลืองค่ะ) ดูเอาเองเด้อพี่น้อง

เขมรน้อย

ผิดรูป ขออำภัยค่ะ

เขมรน้อย

เขมรน้อย

อีกที ชักมีน้ำโหให้ตัวเองแล้วค่ะ

เขมรน้อย

เอาให้ชัด ๆ อีกที่ ต้องขอโทษน่ะค่ะที่ใช้พื้นที่ทดลองมือค่ะ

เขมรน้อย

ลองอีกนิด ไฮเดลเบิร์กค่ะ

เขมรน้อย

เอ่าอีกแล้ว ไปล่ะ ขอโทษอีกครั้งค่ะ

แจง

พี่เก๋ ถามแบบนี้ แจง แป๊ก เลยจ๊ะพี่

กลัวๆ กล้าๆ  

2 จิต 2 ใจ

ไม่ลอง ไม่รู้

สุดท้าย..  มันก็ยัง งงๆ จ๊ะ พี่  

* * *

เกตุ ดู ดีๆ มี รางวัล เนาะ

* * *

พี่เก๋ เมืองนี้ป่าว ที่บอก เหมือนกทม. อ่ะคะ??

ดูยังหนาวๆ อยู่เลยนะคะ

อิอิ นานๆ ได้เห็นพี่เก๋ แปะรูป ซักที หุหุ คิดถึงนะจ๊ะ

อืม แจงชอบเวลาพี่ดัดผมอ่ะ สวยดี แบบ ว่า  แท๊กซี่ อ่ะจ๊า

เกตุ

เอ๊พี่เหมนน้อยสวยขึ้นป่าวอ่ะ ยิ้มอีกสักนิดจะเป็นนางสาวไทยเลยนะพี่
 ขอบอก เคยเห็นรูปถ่ายกับลูกอ่ะนานล่ะจำได้ลางๆว่าหน้าตาม่ะเป็นงี้  

อิ อิ อิ แจงได้รางวัลเลยเหรอ ขอเพ็ดสักสองถุงลดตับให้เจ๊ฉายแล้วกันก๊ากกกก