News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

New one in Switzerland

Previous topic - Next topic

Dear

Hello everyone may i be in this web, i just come stay in Switzerland (Zürich) my computer have no thai in keybrod.  

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0665 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

miko

ยินดีที่ได้รู้จักนะค้า คุณ Dear เราชื่อ หน่อยค้า อยู่ คันโตว์ ชวิท

นิด (แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะ คุณ Dear ยินดีที่จะได้รู้จักค่ะ แม่ลูกหมู อยู่ ซูริค จ้า  มาไม่ทันพี่มิโกะสักที ตามหลังมาต้อยๆๆ 5555 สบายดีนะพี่ คิดถึงนะ

pall

สวัสดีจ๊ะDear  
 ดีใจที่แวะมาเยี่ยมเยียนกันจ๊ะ
 ไม่เล่าให้ฟังกันบ้างหรือจ๊ะว่าเดียร์มาอยู่นานหรือยัง
 ชีวิตที่นี่เป็นอย่างไรบ้าง.

Dear

sawat dee ka kun miko kun mä moo are kun pa pall.dear come to live hrer about 4 month ka. married in thailand.

ส้มตำ

jang

อิอิ ยิ้มดีใจกับป้าพอลมากๆเลยค่ะ

เวลานี้ มีสมาชิกใหม่ๆ เพิ่งขึ้นมา เวปป้าก็เป็นประโยชน์จริงๆ นะคะ

ตอนนี้ป้าห้ามบ่นแล้วนะคะ ว่า ทำไมไม่ค่อยมีใครสนใจ มีปัญหาอะไรมาถามเลยค่ะ

หุหุ

ยินดีที่ได้รู้จักคุณเดียร์นะคะ

ตุ้ม

ยินดีทีมีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นจ๊ะ เดียร์เข้ามาคุยหรือเอาข้อความรู้อะไรมาแบ่งปันกันเพื่อนๆทีนี่บ้างนะ