ขอขอบคุณครับ

Previous topic - Next topic

00AuM00

จากที่เคยรบกวนป้าพอลหาข้อมูลเกี่ยวกับการไปทำงานร้องเพลงที่สวิส ตอนนี้ผมได้วีซ่าแล้วนะครับ ต้องขอขอบคุณป้าพอลมากๆที่ให้คำปรึกษาได้ดีที่สุด
ตอนนี้คิดว่าจะเดินทางวันที่ 8 นี่แหละคับ ^^

pall

สวัสดีค่ะ คุณ00AuM00
ขอแสดงความยินดีกับข่าวดีของคุณและขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาบอกข่าวดีนี้ให้ป้าทราบดีใจกับคุณจริงๆค่ะยังนึกถึงคุณอยู่เลยว่าเป็นอย่างไรบ้าง
ไม่ทราบว่าเป็นการรบกวนคุณหรือเปล่าคะป้าอยากให้คุณช่วยมาเขียนเล่าประสบการณ์เกี่ยวกับการขอวีซ่าเข้ามาทำงานในสวิส
..วิธีการขอวีซ่าว่าต้องทำอย่างไร
..เอกสารที่ใช้..ฯลณ
เพื่อเป็นข้อมูลเป็นวิทยาทานแก่คนอื่นๆ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อย่าลืมเครื่องแต่งกายหนาๆที่ใช้สำหรับหน้าหนาว อากาศหนาวมากค่ะ อย่าลืมยาแก้ไข้หวัดยาแพ้อากาศ ติดตัวมาด้วย

และขอให้เดินทางโดนสวัสดิภาพนะคะ