ขอบคุณที่ได้ให้ความรู้เรื่องประเทศสวิส

Previous topic - Next topic

ผู้ที่อยากไปเที่ยวสวิส

ผมได้ศึกษาประเทศสวิส เพื่อประกอบการมาเที่ยวประเทศนี้ และเว๊บนี้ได้ให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์มาก  ขอให้กำลังใจและคำขอบคุณ แก่ ผู้ทำเว๊บนี้ ครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0545 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แจง

ขอบคุณแทนป้าด้วยค่ะ ป้าต้องดีใจมากๆ เลย  

เวปนี้ให้ความรู้ มากมายเลยค่ะ ถ้ามีคำถามก็เชิญถามมาไว้นะคะ

ป้าต้องมาตอบให้แน่นอนเลยจ๊ะ

ดีใจกับป้าด้วยจ๊ะ

pall

สวัสดีค่ะ....ผู้ที่อยากไปเที่ยวสวิส  
 ดีใจมากเลยที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนกัน
 และดีใจที่ได้รับประโยชน์เล็กๆน้อยๆจากที่นี่
 ถ้ามีคำถามหรืออยากรู้อะไรแวะเข้ามาถามได้นะจ๊ะ
 คนไทยที่อยู่ที่นี่ถ้าเขาอ่านเจอจะเข้ามาช่วยตอบ
 แบ่งปันความรู้ประสพการณ์...

...........ผู้ที่อยากไปเที่ยวสวิส  

จะมาเที่ยวที่นี้เมื่อไรจ๊ะ....
 สวิตฯสวยทุกฤดู...ช่วงเดือนพค.สวยมากดอกไม้
 บานและถ้าชอบดอกไม้ทิวทัศน์บนภูเขาน่าเที่ยวสุดๆ
 ขอหใท่ยวให้สนุกนะจ๊ะ..แล้วแวะมาเยี่ยมเยียนกันใหม่.