News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**จูจุ๊บ ลากลับเมืองไทยจ้า**

Previous topic - Next topic

ทิรามิสุ

ชาดำจะกลับเมืองไทยแล้วหรอ กินอาหารไทยเผื่อเยอะๆๆ หรือถ้ามีแรงหอบมาฝากเพื่อนๆๆ ก้อหอบมานะ จะนั่งรถไปซูริคไปกินด้วย  
 รีบไปรีบกลับนะค้า

แจงจ้า

ไปดูเวปฯ พี่ชาดำมาแล้ว

เวปสวยมากค่ะพี่..

อยากอุดหนุนมากเลยง่ะ

หอนสวยๆ ทั้งนั้นเลยค๊า

teeraday

เข้าปายชมเวปของคุณชาดำ หลายรอบแล้วครับ มีแต่หมอนที่ทำจากผ้าใหมเท่านั้น หรอครับ  

ไม่ลองหาอย่างอื่นที่ทำจากผ้าใหมบ้างหรอ ครับ หากต้องการอย่างอื่นผมพอช่วยได้นะครับ(เพราะบ้านผมเป็นร้านตัดเย็บเสื้อผ้าสตรี ครับ 5555 ถือโอกาสโฆ-ษะ-นา สักหน่อย)

blacktea

จ๊ะจ๋าคุณธีระเดย์
 เวปยังไม่เสร็จดีค่ะ  
 ตอนนี้เอาของเท่าที่มีอยู่มาโชว์ก่อน
 กลับมาเมืองไทยก็มาเรื่องงานนี่แหละค่ะ
 คอนเซปส์ของร้านก็คือ การรวมกลุ่มของแม่บ้าน
 ตอนนี้ก็พอจะเป็นร่างนิดๆ แล้วค่ะ  
 คุยกับคนที่จะดูแลสินค้าทางเมืองไทยให้อยู่
 แล้วต่อไปก็เป็นขั้นตอน เจาะลึกรายละเอียดลงไปอีก
 แบ่งงานกันทำ แต่ละคนมีหน้าที่บริหารต่างกัน
 ผลกำไรแบ่งกัน ประมาณนั้นค่ะ
 เป็นการช่วยชาวบ้านให้มีงานและเพิ่มรายได้ด้วย
 เราเป็นคนลงทุนให้กลุ่มชาวบ้าน

แต่ถ้าคุณธีระเดย์มีอะไรน่าสนใจก็ลองเสนอมาได้นะคะ
 ยินดีรับฟังค่ะ

miko

คนอื่นเข้าไปเยี่ยมชมเว็บน้องชาดําได้หมดแต่ทําไมๆๆพี่เข้าไม่ได้น้อยใจจังเลย

Jenny

หวัดดีคะพี่ชาดำ อยูู่เมืองไทยตอนนี้เป็นงัยบ้างคะกินอาหารไทยเผื่อเจนนี่บ้างนะคะ
 พอดีมีอะไรอยากสอบถามน่ะคะ ขออีเมลพี่ชาดำหน่อยคะ อีเมลเจนนี่คลิกที่ชื่อเลยคะ

tom of swizz

hello khon suay,hope to meet u nxt time nakub.i'm just back from holidays ah kub.

blacktea

หวัดดีค่ะพี่มิโกะ เดี๋ยวแวะไปเช็คเมล์นะจ๊ะที่รักเดี๋ยวทำลิงค์ให้จ้า

น้องเจนนี่ คลิกที่อยู่ได้เลยค่ะ ตอนนี้กินอาหารไทย-อีสานจนบวมข้าวเหนียวแล้วค่ะ

พี่ทอมจ๋า...สนุกไม่จ๊ะที่รักไปเที่ยวลันดั้นน่ะ เดี๋ยวทริปหน้าเจอกันแน่นอนค่ะ

นี่นะ...ตอนนี้อากาศเมืองไทยยังร้อนอยู่เลยค่ะ ยิ่งช่วงบ่ายร้อนจัดมากๆ เลยแหละ
 แต่ก็สนุกค่ะ หาอะไรทำไปเรื่อย เดี๋ยวคุณผู้ชายตามมาก็ตะลอนทัวร์กันค่ะ

Jenny

ขอบคุณคะพี่ชาดำ แล้วจะเมลไปหานะคะ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเวปป้าบ่อยนัก  
 ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ  
 กินเยอะไปเดี๋ยวอืดนะ!!!! อิอิ...:P