News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**จูจุ๊บ ลากลับเมืองไทยจ้า**

Previous topic - Next topic

blacktea

อากาศเริ่มหนาวมาอีกแล้ว ก็ถึงเวลาต้องเก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า
 กลับไปรับไออุ่น+ความร้อนอบอ้าวของประเทศไทยกันอีกครั้ง

เลยถือโอกาส เข้ามากราบลามิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน
 ที่ได้ให้การสนับสนุนซื้อเทปเพลงของชาดำ (อิอิ)

ไปเมืองไทยคราวนี้ก็มีธุระต้องทำเยอะแยะ แต่....
 จะพยายามเข้ามาเยี่ยมเยียนพี่ๆ น้องๆ ลุงป้าน้าอา ถ้ามีโอกาส

ก่อนไปเอาเวปมามาฝากให้ติชมด้วยแหละ อิอิ
 เขินจังเลย....โหยย ยยยยยย

www.patrathaisilk.com
 เวปยังไม่เสร็จสมบูรณ์ค่ะ แต่มีโครงการมาฉกเงินฟรังค์+ออยโร+ดอลล่า
 กลับไปให้พี่น้องที่บ้านเกิดเมืองนอน หุหุ

ใครมีข้อเสนอแนะ ติชม หรืออยากเป็นหุ้นส่วน ช่วยฝากข่าวไว้ด้วยเจ้าค่ะ
 จะกลับวันอาทิตย์นี้แล้วนะจ๊ะ ฮืออออออออออออ
 จะคิดถึงทุกคน  ขอสัญญา

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0421 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ส้มตำ

โชคดีมีชัย...เดินทางปลอดภัย...ตลอดลอดฝั่ง....
 พี่ส้มตำ

ส้มตำ

โชคดีครับ...โชคดีค่ะ
 ลูกแม่ค่ะ...ลูกแม่ครับ

ส้มตำ

ฝากไปกราบเท้าคุณยายของพี่ดว้ยนะจ้ะ
 โชคดีจ้ะ

miko

เดินทางปลอดภัยนะจ๊ะ แล้วเจอกันที่เมืองไทย สิ้นปีจ๊ะ

blacktea

ขอบคุณแม่ยกพ่อยก...ทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ค่ะ

พี่ส้มตำขอบคุณนะคะ แล้วคุณยายพี่อยู่ไหนจ๊ะจะได้ไปให้ถึงที่

พี่มิโกะ...ถ้าจะไปส่งน้องแมวบอกนะ แล้วจะได้นัดเจอกันจ้า
 ไปกินส้มตำ ลาบปลาบึกที่แม่น้ำมูลกัน อิอิ

แจง

ส่งพี่ชาดำค๊า ใจจริงอยากกลับด้วย แฮ่ะๆ

แล้วอย่าลืมคนบ้านนี้นะค๊า..กลับมาไวไวนะพี่ชาดำ ฮือๆ

ลาที ไม่ใช่ ลาก่อน เด้..

pall

สวัสดีจ๊ะส้มตำ
 หลานน่ารักมากเลย.ชอบสีโซฟาจ๊าบมากเห็นแล้วสดชื่น.
 หลานชื่อไรจ๊ะอายุคงไล่เลี่ยกัน.

pall

สวัสดีจ๊ะบี
 ป้าจะรีบปีนหลังคามาเป็นแม่ยกบีนะ.
 เวลาผ่านไปไวเหลือเกิน...ไปแล้วรีบกลับมานะจ๊ะ
 พวกแม่ยกจะเก็บเงินรอ...

ขอให้บีเดินทางโดยสวัสดิภาพนะจ๊ะ.
 เว็บสวยมากเลยบีทำเว็บไซด์สวยจัง.

Jenny

หวัดดีคะพี่ชาดำ  
 ขอให้เดินทางกลับปลอดภัยนะคะ แล้วจะกลับมาอีกตอนไหนคะเนี่ย ?

เผื่อมีโอกาศได้เจอกัน เจนนี่อยูู่ Zurich คะ
 นานๆเข้ามคุยในเว็ปป้า ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อย..:)
 อิจฉานะได้กลับเมืองไทยอีกแล้ว แต่เรายังมะได้กลับซักครั้งเลย คิดถึงเมืองไทยจัง!!!!!!

เว็ปสวยดีคะ ออกแบบเองเหรอคะ ??เก่งจังเลยคะ:)))

Jenny

พี่ Miko มีน้องเหมียวที่บ้านเหรอคะ ?????
 Jenny คนรักแมวคะ.... แบบว่ารักมากกกกกกกกกก มีสองหน่อที่บ้าน

miko

จ๊ะ น้อง เจนนี่ เพิ่งได้มาเมื่อสองเดือนที่แล้วอายุเพิ่งได้สี่เดือนเอง ตัวเมียและตัวผู้ ตัวผู้ ชื่อ ร๊อกกี้ ตัวเมีย ชื่อ มีมี่ ร้ายยิ่งกว่าเสือ เรื้อบ้านพังทุกวันเลย ยังไม่ได้พาไปทําหมันเลย คิดว่าเดือนหน้าคงต้องพาไปทําหมันแล้ว  เห็นแฟนบอกว่าถ้าทําหมันแล้วจะไม่ค่อยชน

เกตุ

มาส่งพี่ชาดำฯกลับไทยค๊า มาแพ็คเกตุกับแก้มใสใส่กระเป๋าไปด้วยนะค๊า เดินทางโดยปลอดภัยนะคะ

blacktea

แจงจ๋า...มาหิ้วกระเป๋าไปส่งหนามบินเดี๋ยวนี้เลย ไปไม่นานเดี๋ยวรีบกลับจ้า ให้งานเข้าที่เข้าทางแล้วก็จะรีบมาเลย รับรองเข้ามาแจมเหมียนเดิมแหละ

ป้าจ๋า...ขอบคุณที่มาส่งค่ะป้า กะจะโทรหาป้า ก็เกรงว่าป้าจะไปปีนหลังคาเป็นเพื่อนลุง  
 ขอบคุณที่เข้าไปดูเวปค่ะป้า...ยังไม่เสร็จดีเท่าไหร่ ขาดอีกเยอะเลยค่ะ ตอนนี้กำลังทำเอนิเมชั่นเพิ่มค่ะ

หวัดดีค่ะเจนนี่...แหม...ตัวเองเข้ามาตอนเข้าจะกลับนี่นะ ทีหลังต้องมาคุยทุกวันนะจ๊ะ
 เมื่อไหร่กลับเมืองไทย โพสต์ไว้เด้อ เผื่อมีโอกาสเจอกันที่โน่น  
 ส่วนเรื่องเวป ก็ออกแบบช่วยกันกับคุณเวปมาสเตอร์ค่ะ ใครสนใจก็บอกนะจ๊ะ ราคากันเอง แถมคุณเวปมาสเตอร์ก็น่ารักด้วย ไม่รำคาญเราเลย อิอิ

พี่มิโกะ...คราวนี้ได้ทั้งลูกสาวลูกชายเลยเหรอพี่ ดูแลลูกๆให้ดีๆ นะจ๊ะคุณแม่

แก้มใสกับแม่เกตุ...เตรียมตัวเดินทางหรือยัง พี่ชาดำเหลือที่ว่างยัดแก้มใสลงได้คนเดียว 555

miko

โชคดีเด้อ คนสวย เดี๋ยวก่อนพี่กลับไทยเมล์หา จะได้นัดเจอกัน รักษาเนื้อรักษาตัวดีๆนะจ๊ะ คิดถึงนะ