News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

***แจ้งข่าวป้าจ๋า***

Previous topic - Next topic

นิด

ช่วงนี้ป้าจ๋า คงต้องขอลาป่วยระยะหนึ่ง เนื่องจากเมื่อวานตอยบ่ายป้าได้ประสพอุบัติเหตุ ตกจากกระไดที่ใช้สำหรับปีนขึ้นเช็ดหน้าต่าง ศีรษะฟาดกับบริเวณแง่ขอบฝาผนัง ทำให้ต้องนำส่งโรงพยาบาลเพื่อทำการเย็บ และหลังจากกลับมาแล้วอาการยังไม่ดีขึ้นเท่าที่ควร ยังมีอาการปวดศีษระอย่างมาก วันนี้ต้องกลับไปให้ทางโรงพยาบาลเช็คอีกครั้ง จะเข้ามารายงานอาการให้ทุกระยะ... ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0066 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

nut

thank  you khun  nid  ที่ช่วยแจ้งข่าวของป้า ขอให้khunพระรัตนไตรคุ้มครองป้า

รุ้งตะวัน

ป้าจ๋าหายไวๆๆนะคะ ขอให้ป้าไม่เป็นไรมาก คนดีพระคุ้มครองค่ะป้าาาาาาา  

ขอบคุรพี่นิดด้วยจ้าที่มาบอกข่าว จุ๊บๆๆๆๆๆๆ

Tony

สงสารป้า.... ป้าหายเร็วๆ นะ หายวันหายคืนนะป้า

May Cordery@pantown@

ฝ้ายยยยยย

ป้าหายเร็วๆ นะ ทีหน้าทีหลัง อย่าไปปีนอีกแหละ  น้อยใจลุงรึป่าวเนี้ยเลยจะประชดอ่ะ คิกๆๆๆๆๆๆ

มินิเม้าส์

ขอให้ป้าจ๋าหายเร็วๆ นะค่ะ ......

จ่าบุญรอด (รุ้งตะวัน)

พวกเราชาวสน.ยกทัพมาเป้นกำลังใจป้าค่ะ ดอกไม้ช่อนี้ขอเยี่ยมไข้ป้าด้วยนะคะ ในนามสน.แชทเพื่อชาติที่ป้าก่อตั้งค่ะ

แจง

เอาดอกไม้มาเยี่ยมคนเจ็บค่ะ................ขอให้ป้าหายเจ๊บหายปวด ดีวันดีคืนนะคะป้า................นี่แหล่ะ ใจวัยรุ่น ลูกหลานก็มี น่าจะใช้เค้านะป้านะ....................

แจง

นี่นะ

ป้าหายไวๆนะคะ คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองนะคะ

เจ

หายไวๆนะคะป้า  พักผ่อนเยอะๆนะคะ

Miko

I   wishing  Pa'  Pall   to  get  well  soon!

ป้าพร Stockholm

ขอบคุณน้องนิด ที่มาส่งข่าว   ป้าพร ก็ยังคิดว่าทำไม ป้าจ๋า หายไปหลายวัน ไม่มาเคาะประตู บ้านป้าพร เลย ระยะนี้    อย่างไร ฝากความคิดถึง และ ห่วงใจไป ยังป้าจ๋าด้วยนะจ๊ะ  และหวังว่า ป้าจ๋า คงจะอาการดีขึ้นอย่างรวดเร็ว นะ

นิด

วันนี้ได้โทรถามอาการป้าจ๋า เสียงแรกที่ได้ยิน ยังคงเป็นเสียงป้าบอก " แย่จ๊ะ แย่ " ป้ายังคงปวดตามตัว หลัง สีข้างเพราะผลของแรงกระแทกที่ตกลงมาโดนขอบโซฟา อาการมึน ปวดตึบๆที่ศีษระยังคงมีอยู่ ยังนั่งตัวตรงๆตามปกติไม่ได้  แต่ป้าก็ยังไม่ลืมที่จะฝากบอก " ขอบคุณทุกๆคนที่เป็นห่วง."