ตารางการบิน ของสายการบินต่างๆ

Previous topic - Next topic

beauty&luminous

อยากเช็ตตารางการบินขาเข้า และขาออกของสายการบินต่างที่ Zurich Airport จะไปเช็คยังได้บ้างคะ แล้วเช็คได้ที่ไหน มีเว็บไหนบ้าง ขอบคุญค่ะ  

เขียนโดย beauty&luminous   เมื่อ วันศุกร์ที่ 6  ตุลาคม 2549, 10:15:21 น.

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0402 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีค่ะคุณbeauty&luminous
 ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้เข้าไปดูห้องที่คุณตั้งคำถามไว้
 ยังหวังว่าคุณยังเข้ามาอ่านอยู่นะคะ
 ป้าขอนำคำถามของคุณมาลงใส่ที่ห้องนี้

ลองเข้าไปดูที่Linkนี้จะมีตารางเวลาเครื่องบินเข้าออกบอกไว้ค่ะ
 www.zurich-airport.com

เดี๋ยวคนอื่นๆที่มีข้อมูลดีๆเข้ามาช่วยบอกเพิ่มเติม
 ขอขอบคุณทุกๆคำตอบค่ะ