มาดับร้อนด้วยงานเผ่าหุ่นเจ้า Böögg ดีกว่า

Previous topic - Next topic

ม่ะไหวขี้เกียจย่อแร่ะ แล้วจะมาแปะใหม่เน้อ เอาเด็กน้อยมาแปะโป้งไว้ก่อน

แม่น้องติ๊ดตี่

เกตุจะหายร้อนอยู่เร๊อ......เสียค่าซ่อมกล้องบานตะไท  เพราะกล้องขี้ร้อนกว่าเจ้าของลงไปว่ายน้ำจ๋อมแจ๋ม..........5555

ตุ้ม

กร๊ากก เกตุว่าผู้คนเยอะแยะทำไมมีแต่นู๋แก้มใสยืนหน้ามุ่ยอยู่คนเดียวอ่ะ  กล้องลงไปแข่งโอลิมปิคเหรอ  ได้เหรียญทองหรือเปล่า?

สวัสดีค่ะมนตต หายจากตัวเป็นเกลียวหัวเป็นน๊อตแล้วหรือยัง  อากาศเริ่มแจ่มใสแล้ว  มาดูน้ำพุที่เจนีวากันเถอะ

เทียนหอม

อาตุ้ม สวัสดีค่ะ
 กะว่าต้นเดือนกรกฎาจะเหินฟ้ากลับเมืองไทยซักสองเดือนค่ะ ไปส่งบิ๊กกลับบ้าน แล้วค่อยกลับมาอยู่คนเดียวอีกซักสี่เดือน โอมเพี้ยง ขอให้จบภายในสี่เดือน คือ เดือนธันวา แล้วจะกลับไปฉลองคริสมาสต์และปีใหม่ที่เมืองไทย แบบไม่ต้องกลับมาอีกแล้ว

เกตุ แก้มใสน่ารัก น่าฟัดมากๆเลย ขอบใจสำหรับรูป ไม่ได้เห็นด้วยตาตัวเอง ได้เห็นภาพก็ดีใจหลายๆแล้วจ้า

คุณแม่น้องติ๊ดตี๋ สวัสดีเด้อค่ะ

เกตุ

หวัดดีจ้าพี่ตุ๊ก เซ็งมากเรื่องนี้ไม่น่าเล้ย ไม่น่าเล้ย คิดแล้วคิดอีก คิดจนผมจะร่วงหมดหัวล่ะ ตอนนี้เลิกคิดแล้วฮ่าๆ

หวัดดีค่ะป้าตุ้ม ได้ค่ะป้า ได้เหรียญแพงด้วย คนจ่ายต้องกินแกลบไปหลายเดือน

หวัดดีค่ะพี่เทียนหอม เรียกงี้แล้วกันโน่ะ เห็นเรียนเอกอายุคงต่างกัน (ไม่บอกว่าสูงอายุนะเนี่ย) มาอีกก็แวะซูริคมั้งน๊า