อยากเรียนสายอาชีพโดยตรงค่ะ

Previous topic - Next topic

NA-SP

สวัสดีค่ะ ป้าพอล  และ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลาย จ้า  ;D
อยากเรียนสายอาชีพโดยตรง เพื่อที่จะได้หางานทำง่ายๆ ค่ะ
ไม่ทราบว่าที่เมืองทูน (Thun) มีการเรียนการสอนหรือเปล่าคะ  ??? 
:D ;D

Jojo

แถวทูน ไม่รู้อ่ะคะ แต่ถ้าอยากเรียนพวกสายอาชีพ เห็นพวกกรุ๊ปมิโกร เปิดสอนอยู่ เคยอ่านเจอในเอกสารแนะนำคอร์สต่าง ๆ ของมิโกที่เป็นเล่ม ๆ นะคะ มีหลากหลาย เห็นมีพวกเรียนนวดด้วย ถ้ามีพื้นฐานนวดมาจากเมืองไทย + ภาษาเยอรมันพอสู้ไหว โจ้ว่าน่าสนใจดีเหมือนกันนะคะ  ;D
อย่าหยุดที่จะเดินหาโอกาส

godone108

ขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ มีที่อื่นอีกป่าวครับ ขอบคุณครับ