News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

เรียนนวด ที่ไหนดี

Previous topic - Next topic

Da_beauty

สวัสดีค่ะเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

ดาอยากรบกวนถามเพื่อนๆที่เคยเรียนนวดสปา เรียนที่ไหนดีค่ะ ที่ได้ยินมาก็วัดโพธิ์ แต่ไม่แน่ใจว่าเขาสอนครบวงจรหรือเปล่า คิดว่ามีแต่นวดแผนไทย

เพื่อนๆท่านใดเคยเรียนที่ไหนและใบประกาศเป็นที่ยอมรับในการสมัครงาน กรุณา
แชร์ประสบการณ์ด้วยคะ

ดาเคยเรียนกับบริษัทเครื่องสำอางค์ยี่ห้อนึง สอนดีมาก แต่ใบประกาศที่ได้มามันไม่ใช่จากโรงเรียนนวดโดยตรง คงไม่เป็นที่ยอมรับ เพื่อนๆเคยทำงานนวดในสวิสไหมค่ะ มีคนแนะนำให้ดาไปสมัคร ดาก็เลยไม่แน่ใจค่ะ เลยกล้าๆกลัวๆอยู่คะ เดี๋ยวรอฟังประสบการณ์จากเพื่อนๆก่อนค่ะ

ดา บิวตี้