อยากให้พี่พี่ช่วยหน่อยครับ

Previous topic - Next topic

UDO

:-[ผมเป็นลูกครึ่งไทย-สวิสเซอร์แลนด์ครับปีนี้ผมอายุ21ปีแล้งพ่อของผมท่านไม่ไดติดต่อและมาหาผม6ปีแล้วครับผมเองอยากทราบว่าท่านเป็นอย่างไรบ้าง แต่ผมก็จนปัญญาจริงจริงเพราะผมไม่รู้จะทำแบบใดจนมาเจอเวบบอดของพี่เลยทำให้ผมเห็นความหวังอิกครั้ง ผมชื่อ อูโด สิสเลอร์ ผมอยู่ทีบุรีรัมย์ในเมืองครับ พ่อผมท่านชื่อว่า คูณนี่ ฟราปริสราชาลว์ แม่ผมจำได้แต่ว่าพ่อ อยู่ที่หมู่บ้านเดเลมอง เมื่อก่อนเวลาที่แม่มาที่นี่ท่านจะนั่งเครื่องมาลงที่เยอรมันและขึ้นรถไฟชื่อว่าคารกรูอะไรนี่แหละครับแม่บอกว่านั่งนานเลยครับกว่าจะถึงแม่บอกว่าที่ที่พ่ออยู่ติดกับประเทศเยอรมันเลยและบ้านของพ่อก็มีแต่ภูเขาทั้งนั้น พ่อผมอายุประมาณ47ปี รูปร่างตัวไม่ใหญ่ผมสีออกดำเหมือนผม พ่อมีย่าเปิดร้านเสริมสวยแต่ที่ผมรู้ก็นานแล้วนะครับข้อมูลทั้งหมดผมก็มีแค่นี้แหละครับ ผมอยากเจอพ่อมากผมอยากรู้ว่าทำไมท่านถึงไม่มาหาผม ผมขอร้องพี่พี่ตามหาช่วยผมทีนะครับพระคุณนี้ผมจะจำไว้ในใจของผมเลย นี่เป็นเบอร์มือถือของผมครับ0897989323  อีเมล jeeda.1234@hotmail.com  ผมมีรูปท่านอยู่สองใบด้วยครับ

Beby_pi

เห็นใจน้องจังครับ พี่เองก็มีลูกชายหนึ่งขวบ และเข้าใจความรู้สึกน้อง แต่พี่ไม่รู้ว่าน้องถือสัญชาติอะไร ถ้าสองสัญชาติก็หน้าจะลองเข้าไปติดต่อสถานทูตสวิสฯ ดูครับ