News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ดราม่าคะ

Previous topic - Next topic

abbiekiss

แต่งงานแล้วลาออกจากงานรัฐวิสาหกิจที่เมืองไทย ตอนนี้ท้องแล้วเกาะสามีกินอย่างเดียว ย้ายมาได้2เดือนแล้วคะ ดราม่า เหงา เมืองเจนีวาใหญ่แต่ทำไมเหงาอย่างงี้ ไม่มีเพื่อนเม้ามอย รับวัฒนะธรรมขี้บ่นของสามีไม่ไหว บ่นทุกอย่างคนไทยบ่นสู้ไม่ได้เล้ย ดราม่าคะ เหงาวันๆได้แต่ทำกับข้าว เก็บกวาด เล่นเฟสบุค ใครอยู่แถวนี้มาเป็นเพื่อนกันนะคะ มาดราม่าภาษาไทยกัน ไม่ได้เม้าภาษาไทยใจจะขาดละคะ :'( ;D

enjoylife

:) หวัดดี ค่ะ อยุูเจนีวาเหมือนกัน ค่ะ ถ้าเหงา mail มาคุยกันสิค่ะ พี่ชื่อจอยค่ะ e-mail address  witchyanee@yahoo.com ค่ะ
กำลังมีน้องอย่านี้รักษาสุขภาพนะค่ะ
จอย

Nok_R

สวัสดีค่ะ ชื่อนกอยู่ซูริคค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เสียดายอยู่ไกลกันไปหน่อยไม่งั้นคงได้เม้ามอยกันตัวเป็นๆ เราก็กะว่าจะเข้ามาหาเพื่อนในนี้เหมือนกัน  ;D

nui

หวัดดีค่ะ :D
ขอแจมด้วยคนค่ะ  ชื่อนุ้ยค่ะ อยู่ซูริคคร้า หาเพื่อนเม้าท์เหมือนกันอิอิ พึ่งจะเป็นน้องใหม่ที่สวิสค่ะ
คุณดราม่ากะคุณจอย เราเม้าทางเมลล์ก้อได้คร้า  ::) หรือทางFB.ดีก่า ;)

คุณนกคะเราเม้าท์กันตัวเป็นๆได้นะคะเราพอจะใกล้กันอยู่555 

minna_29@hotmail.com

Nui