ห่างไกลบ้าน เหงามั้ยอ่ะ

Previous topic - Next topic

nui

หวัดดีค่ะ  ;)
ตอนนี้เป็นสะไภ้สวิสได้ 2 เดือนแล้วค่ะ แต่เริ่มเหงาแว้วววว ::) รู้จักแต่เพื่อนแฟน,
มีเพื่อนคนไหนอยู่Zurich บ้างคะ อยากรู้จักค่ะ 
fackbook: minna_29@hotmail.com

see you na ka.. :-*

นู้ยค่ะ ;)

nutrada

สวััสดีค่ะคุณนุ้ย

ชื่อณัฐรดา  อยู่ซูริคเหมือนกันค่ะ มาอยู่ได้ประมาณ4เดือนแล้วค่ะ ถ้าเหงาแอดมาเป็นเพื่อนกันได้นะค่ะ
    FB  nutrada36@hotmail.com  ช่วงนี้หยุดเรียนภาษาเยอรมันอยู่ค่ะ แต่สัปดาห์หน้าจะกลับไปเรีัยนต่อค่ะ อยู่บ้านเฉยๆ มันเบื่อ
    ยินดีที่รู้จักนะค่ะ

ณัฐรดา

Da_beauty

เหงาเหมือนกันคะ่ อยู่ลูเซิร์นคะ่ พึ่งมาอยู่เหมือนกัน เป็นช่างเสริมสวยมาก่อนคะ่ อยากให้เพื่อนมาทำผม ทำเล็บด้วย คิดราคาถ฿ก เลี้ยงส้มตำด้วย คงหายเหงา
  ดา บิวตี้+p