News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

หาไกด์นำเที่ยวซูริคครับ

Previous topic - Next topic

kitti_kkc

สวัสดีครับผมอยู่ขอนแ่ก่น จะต้องไปงาน conference ที่ซูริค 15-17  มกราคม 2555  นี้  ไปกับแฟน  ยังไม่มีที่พัก อยากหาไกด์นำเที่ยวหน่อยครับ   พอจะมีมั้ยครับ 

spa

Quote from: kitti_kkc on October 07, 2011, 12:22:40 PM
  สวัสดีครับผมอยู่ขอนแ่ก่น จะต้องไปงาน conference ที่ซูริค 15-17  มกราคม 2555  นี้  ไปกับแฟน  ยังไม่มีที่พัก อยากหาไกด์นำเที่ยวหน่อยครับ   พอจะมีมั้ยครับ 
สวัสดีค่ะคุณ kitti_kkc
อยากเป็นไกด์ให้จังเลยแต่อยู่ไกลจังแนะนำให้เดินช้อปแถว Bahnhofstrasse และเดินเล่นทะเลสาปซูริค หรือไม่ก็นั่งรถไฟไปเมืองใกล้คือ Luzern จะน่าเที่ยวกว่าค่ะ
ช่วยได้เท่านี้เองหวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้นะคะ
สปาร์