ถามนักเรียนเก่า (สวิส) ที่ไม่ได้่จบการโรงแรมค่ะ

Previous topic - Next topic

Khwan..chen

สวัสดีค่ะทุกคน

ขอโทษนะคะถ้าโพสท์ผิดที่ คืออยากทราบว่าที่สวิส มีหลักสูตรหรือที่เรียนดีๆ ที่ไม่ใช่การโรงแรมมั้ยคะ? ขวัญจบปริญญาตรี วิชาเอกภาษาอังกษเพื่อการสอน จบมา 5 ปีแล้วค่ะ สำหรับภาษาเยอรมันกำลังเตรียมสอบ B1 ที่ Goethe ในกรุงเทพอยู่และคงเรียนต่อไปเรื่อยๆค่ะ อยากทราบว่าที่สวิส พอจะมีที่เรียนหรือโปรแกรมอะไร ที่ขวัญพอจะลงเรียนได้บ้างคะ อยากเรียนต่อโทถ้าเป็นไปได้ 

รบกวนด้วยนะคะ ขอเป็น website links ก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Khwanchen