News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

อยากได้ความรู้หน่อยค่ะ

Previous topic - Next topic

kapook

kopook มีข้อสงสัยอยากจะถามพี่ๆทุกคนที่มีความรู้หรือประสบการณ์เรื่องวีซ่านะค่ะคือกระปุกได้ไปเยี่ยมพี่สาวที่ประเทศสวิสเซอร์แลนด์แล้วในช่วงหน้าหนาวและถ้าเราอยากมาเที่ยวอีกครั้งเนี่ยจะต้องรอกี่เดือนค่ะพี่สาวถึงจะทำเรื่องให่กระปุกมาเยี่ยมได้อีก เพราะอยากเที่ยวช่วงหน้าร้อนบ้างอะค่ะ (พอดีตอนนี้เพิ่งเรียนจบแล้วว่างงานเลยจะเที่ยวให้หายอยากไปเลยค่ะ) ช่วยตอบกระปุกทีนะค่ะ