มีใครสมัครเรียนมหาวิทยาลัยซูริคหรือ ETH บ้าง?

Previous topic - Next topic

popcorn

เราสมัครเรียนที่ ETH แล้วก็ มหาวิทยาลัยซูริคไว้ สำหรับภาคการศึกษา เดือนกันยายน 2011.
ทางETH ส่งจดหมายมาว่าเราต้องสอบ Entrance Examinations. แต่จากมหาวิทยาลัยซูริคยังไม่ได้รับคำตอบ
ใครมีประสบการ การสอบ Entrance Examinations บ้างคะ? รบกวนช่วยแชร์หน่อยได้ไหมคะว่า เราต้องทำยังไงบ้าง
ไปติวที่ไหน เพราะเราต้องสอบฟิสิกส์ เคมี ชีวะ คณิต เป็นภาษาเยอรมันหมดเลย รบกวนด้วยนะคะ เมลล์มาก็ได้นะ siwa_nart@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ