มีใครขอวีแต่งงาน ช่วงนี้บ้างไหมค่ะ รอนานไหม

Previous topic - Next topic

enjoy

แล้วสามีพี่จะมีแรงเม้าท์กับเขาหรอเนี่ย.. ;D ;D ;D...

กิ๊ป

:) :) น้องกิ๊ก,คุณไข่และคุณณี จะบินมาวันศุกร์นี้ :) :) และตั้งหน้าตั้งตารอสองสาวคือคุณแอนกับคุณจอยเมื่อไรมีข่าวดีค่ะ คนที่รออยู่ทางนี้เป็นกำลังใจให้ตลอดเวลาค่ะถ้ามาครบจัด MEETINGกันและอย่าลืมนำคุณสามีตอดตัวมาด้วยนะค่ะ ;D ;D ;D เม้ากระจายละงานนี้ ;D ;D ;D

enjoy

สัญญานะคะคุณกิ๊บว่าจะรอจอยก่อนค่อยจัดมิทติ้งกัน รอจอยกะคุณแอนก่อนก้อดีคะ สะใภ้เมืองซูริตติดปีกยากกว่าเพื่อนเลย ตอนนี้ก้อไม่รู้ว่าเรื่องของคุณแอนไปถึงไหนแล้วไม่เห็นมาอัปเดรตกะเขามั้งเลย...

พรุ่งนี้แล้วที่คุณไข่ คุณณีและก้อน้องกิ๊กจะเดินทางแล้วไม่รู้ว่าวันนี้จะนอนหลับหรือเปล่าหนอ..อิจฉาจังเดี๋ยวก้อได้เจอกะคุณแฟนแล้ว

ยังไงก้อขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ..
โชคดีทุกท่านนะคะ..

จอยจ้า

Gigi

ไม่ได้อัพซะนานเลย ที่นี่เสื้อผ้าถูก ้า แต่ หมู ไก้ แพง สบัด ผักก้ หายาก เลย ปลูกพริก อิอิ เมืองหนุ พริกแพง แถมหายากมาก ตอนนี้คลั่งอยากได้ หมา คิดถึงลูกชาย

ohmygod

สวัสดีค่ะสมาิชิกทุกท่าน

สวัสดีค่ะคุณจอย คุณณี คุณกิ๊บ น้องกิ๊ก คุณไข่ ก็ไม่ได้มาอัพเดทซะนานเพราะมัวสนุกสนานกับการเลี้ยงหมู(ในเฟสบุค)อยู่ค่ะ อิิอิ ตอนนี้สำหรับแอนก็ยังรอวีซ่าอยู่ค่ะคิดว่าไม่เกินปีนี้แหละน่าจะทราบผลแระ หุหุ ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้วีซ่าแล้วก็ขอให้เดินทางไปถึงที่หมายอย่างปลอดภัยนะคะ

ohmygod ค่ะ

khai

Quote from: ohmygod on January 27, 2011, 12:10:44 PM
สวัสดีค่ะสมาิชิกทุกท่าน

สวัสดีค่ะคุณจอย คุณณี คุณกิ๊บ น้องกิ๊ก คุณไข่ ก็ไม่ได้มาอัพเดทซะนานเพราะมัวสนุกสนานกับการเลี้ยงหมู(ในเฟสบุค)อยู่ค่ะ อิิอิ ตอนนี้สำหรับแอนก็ยังรอวีซ่าอยู่ค่ะคิดว่าไม่เกินปีนี้แหละน่าจะทราบผลแระ หุหุ ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้วีซ่าแล้วก็ขอให้เดินทางไปถึงที่หมายอย่างปลอดภัยนะคะ

ohmygod ค่ะ

ดีคะ สมาชิกทกท่าน

รีบ ๆมานะคุณแอน ปราฏิหารย์ อาจจะมีจริงก็ได้คะ เพี้ยง
ตอนที่ไข่มากะน้องกิ๊ก ก็หนุกดีคะ มีเพื่อนคุย อิ อิ ไม่แน่คุณแอนอาจจะได้บินพร้อม คุณจอยก็ได้

i wish you good luck kha
take care ja bye
I Take All My Life In Swiss.

veena

ขอแสดงความยินดีกับทุกคนด้วยใจจริงคะ...พออ่านก็รู้ทุกคนดีใจที่ได้ไปสวิทไปอยูกับสามีที่เป็นที่รักแต่วีนาสิได้แต่รอ กับ รอ อ่านแล้วร้องให้คะดีใจด้วยจริงๆคะและขอให้ทุกคนมีแต่ความสุขความเจริญนะคะ

enjoy

สาธุคะคุณไข่ จอยก้อขอให้ทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ถ้าได้บินพร้อมกะพี่แอนก้อดีนะสิคะ จอยจะได้มีเพื่อนคุย....เม้าท์กระจาย..

Phatcharanan

สวัสดีค่ะพัช ค่ะ พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกครั้งแรกค่ะ แต่ติดตามเวปไซต์ มานานแล้วค่ะ แต่สมัครเข้าอยากพึ่งทำได้ค่ะ
ก็ไม่นานน่ะค่ะ เพราะพึ่งจดทะเบียนสมรสกับสามีเมื่อ ปลายเดือนที่แล้วค่ะ กับไปเปลื่ยนเอกสารของตัวเองค่ะ รอพาสปอดใหม่ 1 อาทิตย์ค่ะ ตอนนี้ได้แล้วค่ะ รอใบจากกรมตำรวจ เขานัด 1อาทิตย์ค่ะ แล้วรอยื่นวีซ่าค่ะ