มีใครขอวีแต่งงาน ช่วงนี้บ้างไหมค่ะ รอนานไหม

Previous topic - Next topic

khai

Quote from: ohmygod on November 11, 2010, 08:38:13 PM
สวัสดีค่ะทุกท่าน

สวัสดีค่ะคุณ Gigi เท่าที่อ่านข้อมูลของท่านอื่นในเวปรู้สึกคันโตน St.Gallen นี่จะทราบผลเร็วนะคะ ขออวยพรให้ได้รับวีซ่าในเร็ววันค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ khai ขอให้วีซ่าครั้งนี้ผ่านฉลุยเลยนะคะ

ohmygod ค่ะ

สวัสดีคะ คุณ ohmygod :)gid,กิ๊ป

มีข่าวคืบหน้าอะไรบ้างไหม๊คะ คุณ ohmygod ไข่หวังว่าคุณจะได้รับข่าวดีในเร็ว ๆนี้นนะคะ
อย่าลืมมาอัพเดทกันบ้างนะ  :)

ส่วนน้อง กิ๊ก ,กิ๊ป ขอให้ได้รับข่าวดีเร็ว ๆ นะ

เอาไว้พรุ่งนี้จะมาอัพเดทความคืบหน้าอีกทีนะจ้า ต้องรอถามคุณแฟนก่อนคะหลังกลับมาจาก เขต เอกสารเรียบร้อยดีไหม๊ ติดปัญหาอะไรหรือป่าว :D

เป็นกำลังใจให้นะคุทุกท่าน

I Take All My Life In Swiss.

กิ๊ป

Quote from: khai on December 06, 2010, 06:50:20 PM
Quote from: ohmygod on November 11, 2010, 08:38:13 PM
สวัสดีค่ะทุกท่าน

สวัสดีค่ะคุณ Gigi เท่าที่อ่านข้อมูลของท่านอื่นในเวปรู้สึกคันโตน St.Gallen นี่จะทราบผลเร็วนะคะ ขออวยพรให้ได้รับวีซ่าในเร็ววันค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ khai ขอให้วีซ่าครั้งนี้ผ่านฉลุยเลยนะคะ

ohmygod ค่ะ

สวัสดีคะ คุณ ohmygod :)gid,กิ๊ป

มีข่าวคืบหน้าอะไรบ้างไหม๊คะ คุณ ohmygod ไข่หวังว่าคุณจะได้รับข่าวดีในเร็ว ๆนี้นนะคะ
อย่าลืมมาอัพเดทกันบ้างนะ  :)

ส่วนน้อง กิ๊ก ,กิ๊ป ขอให้ได้รับข่าวดีเร็ว ๆ นะ

เอาไว้พรุ่งนี้จะมาอัพเดทความคืบหน้าอีกทีนะจ้า ต้องรอถามคุณแฟนก่อนคะหลังกลับมาจาก เขต เอกสารเรียบร้อยดีไหม๊ ติดปัญหาอะไรหรือป่าว :D

เป็นกำลังใจให้นะคุทุกท่าน

สวัสดีค่ะทุกๆคน
วันนี้กิ๊บมีเวลาว่างเยอะมากๆๆ และก็ได้ไปอัพเดทความคืบหน้าไว้ 2กระทู้และอาจจะเป็นประโยชน์กับหลายๆคนก็ได้นะค่ะ :)
www.pallswiss.com/boards/index.php/topic,2774.105.html

www.pallswiss.com/boards/index.php/topic,2712.60.html

:D :D

กิ๊ป

สวัสดีจ้าทุกๆคน กิ๊บมีข่าวมาอัพเดทจ้า ตอนนี้กิ๊บได้รับวีแล้วจ้า หลังจากที่รอมา๕ อาทิตย์ :D :D
ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคน โชคดีนะค่ะ ;D

Gigi

Quote from: 211605076479 on December 10, 2010, 07:08:05 PM
สวัสดีจ้าทุกๆคน กิ๊บมีข่าวมาอัพเดทจ้า ตอนนี้กิ๊บได้รับวีแล้วจ้า หลังจากที่รอมา๕ อาทิตย์ :D :D
ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคน โชคดีนะค่ะ ;D

ตามนั้นเลยเร็วมาก St.Gallen กลับต้องรอเอกสารทุกอย่างให้ครบถึงให้ยื่นทีเดียว น่าเบื่อมาก ไง เดินทางปลอดภัยนะ

ปล.ตัวเองเคยไปเที่ยวมาก่อนไหม เร็วดีจริง

กิ๊ป

Quote from: Gigi on December 10, 2010, 07:13:48 PM
Quote from: 211605076479 on December 10, 2010, 07:08:05 PM

ตามนั้นเลยเร็วมาก St.Gallen กลับต้องรอเอกสารทุกอย่างให้ครบถึงให้ยื่นทีเดียว น่าเบื่อมาก ไง เดินทางปลอดภัยนะ

ปล.ตัวเองเคยไปเที่ยวมาก่อนไหม เร็วดีจริง
สวัสดีจ้ากิ๊กและทุกๆคนด้วยจ้า
  ตอนที่ได้รับข่าวจากคุงสามียังไม่อยากจะเชื่อเลยว่าได้รับคำตอบแล้ว ไวมากมายยังตกใจอยู่เลย ;D แต่กิ๊บก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่กำลังรอวีนะจ๊ะ ขอให้ได้รับข่าวดีเร็วๆนะจ้า :D :D
ปล. กิ๊บยังไม่เคยมาเที่ยวที่สวิสเลยจ้าครั้งแรกจ๊ะแต่เมื่อปีที่แล้วเคยขอvisiter visa แต่ไม่ผ่านจ้า.

Gigi

Quote from: 211605076479 on December 11, 2010, 12:23:36 PM
Quote from: Gigi on December 10, 2010, 07:13:48 PM

สวัสดีจ้ากิ๊กและทุกๆคนด้วยจ้า
  ตอนที่ได้รับข่าวจากคุงสามียังไม่อยากจะเชื่อเลยว่าได้รับคำตอบแล้ว ไวมากมายยังตกใจอยู่เลย ;D แต่กิ๊บก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่กำลังรอวีนะจ๊ะ ขอให้ได้รับข่าวดีเร็วๆนะจ้า :D :D
ปล. กิ๊บยังไม่เคยมาเที่ยวที่สวิสเลยจ้าครั้งแรกจ๊ะแต่เมื่อปีที่แล้วเคยขอvisiter visa แต่ไม่ผ่านจ้า.

จ้านึกว่าเคยขอไปแล้ว เลยได้เร็วมากๆๆๆๆๆๆๆ ดีจริงจะได้อยู่กับสามีแล้ว ของเราเพิ่งยื่นไปเมื่อวาน ก้ ต้องรออาทิตยืหน้า ต่อไป อย่างงี้ก้ เราก็มีลุ้นหวังว่าจะได้เร็ววันเช่นกัน อย่างให้ทันวันเกิดสามีก่อนคริสมาตร์ ;D

Gigi

หวัดีค่ะ ทุกคน  อิอิหลังจ่ายยื่นเอกสารทุกอย่างกับคันโตนเมื่ออาทิตย์ก่อนนู่น อาทิตย์นี้ก็ ได้ใบมาจ่ายค่าวีเเล้วจีะ อีก 90 กว่าฟรังส์ไม่รู้เหมือนกันจะจ่ายอะไรอีกไหม แล้วก็ ใน เอกสาร ระบุว่า วีซ่ามีอายุ หนึ่งปีต่อปีต่อปี แต่ยังไม่บอกนะ ว่าอนุมัติเปล่า เดี๋ยวให้คุณสามีโทรไปถามอีกที วันจันทร์แล้วจะ มาบอกค๊า  ;D

ohmygod

สวัสดีค่ะคุณกิ๊ก และทุกท่านค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณกิ๊ก คิดว่าน่าจะได้วีซ่าในเร็ววันนี้แล้วค่ะ

ohmygod ค่ะ

กิ๊ป

สวัสดีคุณโอ้มายก๊อด,คุณไข่,น้องกิ๊ก(ของเรียกน้องละกันเพราะดูจากรูปอายุคงจะประมาณ20ต้นๆ ตอนนี้กิ๊บอายุ31แล้วหุหุ)...และสมาชิกคนอื่นๆที่แวะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ด้วยนะจ๊ะ :)
อย่างแรกก็ขอแสดงความยินดีกับน้องกิ๊กอีกครั้งนะจ๊ะ คิดว่าไม่เกินสัปดาห์นี้ น้องกิ๊กจะได้ไปอยู่กับคุณสามีเร็วๆ ;)
สำหรับท่านอื่นๆ คุณโอ้มายก๊อด,คุณไข่ ก็ขอให้ได้รับวีเร็วเหมือนน้องกิ๊กนะค่ะ

ถ้ามีความคืบหน้ามาอัพเดทกันบ้างนะจ้า ;) :D

Gib ja.. ;D

Gigi

Merry Christmas ja ทุกคน ช่วงนี้ใครรอวีอนุมัติไม่ต้อกังวลจ้า ตม.ปิด ไม่ทำงาน คงจะเปิดอีกทีวันจันทร์หรือ ปีหน้านู่นเลยจ้า ของกิ๊กหุหุ ก็ ยังนอนรอเซงๆๆ เศร้าๆๆ ไม่ทันคริสตฺมาตร์กับบ้านสามีอยู่เนี่ยแหละ  :'(

กิ๊ป

Quote from: Gigi on December 25, 2010, 01:44:47 PM
Merry Christmas ja ทุกคน ช่วงนี้ใครรอวีอนุมัติไม่ต้อกังวลจ้า ตม.ปิด ไม่ทำงาน คงจะเปิดอีกทีวันจันทร์หรือ ปีหน้านู่นเลยจ้า ของกิ๊กหุหุ ก็ ยังนอนรอเซงๆๆ เศร้าๆๆ ไม่ทันคริสตฺมาตร์กับบ้านสามีอยู่เนี่ยแหละ  :'(
Sawasdee ja, Everyone.. And N' Gig too.. :)

I wish you good luck na ja, you coming soon here.

GiB KHA. ;)

Gigi

Quote from: Gib032 on December 29, 2010, 08:18:06 PM
Quote from: Gigi on December 25, 2010, 01:44:47 PM
Sawasdee ja, Everyone.. And N' Gig too.. :)

I wish you good luck na ja, you coming soon here.

GiB KHA. ;)

ขอบคุณจ้าพี่กิฟ ิจฉา ไปช่วงดีทีเดียว พร้อมหน้า พร้อมตา เดี๋ยวตามไป อิอิ รอ ตม เปิดก่อนคง ปีหน้า แหละ มกราพอ นานกว่านี้ หนู กลัว เหี่ยวเฉา เหมือนดอกไม้ไร้น้ำ

enjoy

อิจฉาน้องกิ๊กจัง รูปคนสวยกะแฟนหนุ่มหล่อ.. :) :) :)

Gigi

Quote from: Joy Ja on December 30, 2010, 07:58:23 AM
อิจฉาน้องกิ๊กจัง รูปคนสวยกะแฟนหนุ่มหล่อ.. :) :) :)

อิอิ ;D ขอบคุณจ้าพี่จอย เขินเลย อิอิ พี่จอยถ้ามีเฟชบุค พี่กิีฟ พี่โอมายกอต แอดกันได้นะ หลังไมค์ก้ ได้ เดี๋ยวหนุ หลังไมค์ไปบอก อิอิ พี่ไข่แอดเรียบร้อยแล้วหุหุ

กิ๊ป

Quote from: Gigi on December 30, 2010, 02:33:42 PM
Quote from: Joy Ja on December 30, 2010, 07:58:23 AM

อิอิ ;D ขอบคุณจ้าพี่จอย เขินเลย อิอิ พี่จอยถ้ามีเฟชบุค พี่กิีฟ พี่โอมายกอต แอดกันได้นะ หลังไมค์ก้ ได้ เดี๋ยวหนุ หลังไมค์ไปบอก อิอิ พี่ไข่แอดเรียบร้อยแล้วหุหุ
huhuhu ..Added ja.. :D