News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ช่วยแปลให้ทีค่ะ

Previous topic - Next topic

wanee

สวัสดีค่ะ ทุกคน

พอดีซื้อของในอีเบล์ค่ะ และคนขายส่งข้อความมาดังนี้ค่ะ

Herzlichen Glückwünsch und dankeschön für den kauf. Nach dem Geldeingang werde ich Ihnen die Geldbörse per DHL also versicherte Packet bis 500 Euro versenden. mfg Jana

ไม่ทราบว่าแปลว่าอะไรค่ะ เพราะต้องจ่ายเงินเค้าแต่ไม่แนในตรง 500 Euro เพราะว่าราคาจริงๆแค่ 297 เลยยังไม่กล้าจ่ายเงินเพราะไม่ทราบว่าเค้าเขียนว่าอะไร ช่วยบอกทีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

BUAKAO

ขอบคุณที่ช่วยซื้อของค่ะ ถ้าโอนเงินมาแล้วฉันจะจัดส่งกระเป๋าเงินไปให้ ทาง ดีเอชแอล ซึ่งเขามีการประกันพัสดุเสียหายมูลค่าให้สูงสุด ห้าร้อย ยูโร จากใจ ยาน่า

wanee