หาโรงเรียนสอนภาษาเยอรมันในเมืองHessen

Previous topic - Next topic

benya

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยหาที่เรียนให้หน่อยค่ะไม่ทราบว่าเมืองนี้มีที่เรียนหรือเปล่า ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

nattaya

หวัดดีค่ะ
ตอนนี้บิวก้อกำลังหาโรงเรียนสอนภาษาเยอรมันแถว aargau ค่ะ อาทิตย์หน้าเกือบจะได้เรียนแล้ว ครอสดันยกเลิก ตอนนี้ก้อต้องรอไปก่อน
พอจะมีคัยทราบบ้างมั้ยเอ๋ยว่ามีที่ไหนเปิดอีกบ้าง
ขอบคุณค่ะ

บิว

panjaree

หวัดดีค่ะ คุณบิว
         ช่วงนี้..คงไม่มีรับหรอกค่ะ เปิดเทอมอีกทีช่วงเดือนสิงหาคมเลยย ยังไงก็หาๆดูในเน็ตก็เยอะนะคะ เรียนไปพลางๆก่อน โชคดีค่ะ