News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ลงแดง......

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีค่ะ สมาชิก และ ไม่ใช่สมาชิก pallswiss ทุกๆคน

เมื่อวาน เข้าเวบไม่ได้ มันเขียนว่า Bandwidth Limit Exceeded....
เห็นแอดมิน...ลาพักร้อน....คิดในใจว่า.....เวบคงใช้ไม่ได้นานนับอาทิตย์เพราะBandwidthที่เช่าไว้มันเต็ม ในอนาคตต้องขยายเพิ่มขึ้นอีก เนื่องจากช่วงนี้มีคนเข้ามาใช้บริการเป็นจำนวนมากจน Bandwidth รองรับไม่ไหว
และคิดว่าอีกไม่กี่เดือนต้องขยายเช่าเนื้อที่เพิ่มขึ้นไปอีกเพราะเนื้อที่ตอนนี้ก็ใกล้จะเต็มเช่นกัน

pall

ดีใจที่แอดมินช่วยแก้ไข  ทำให้อาการลงแดง ตอนเข้า pallswiss ไม่ได้หายไปทันที

;D ;D ;D ;D ดีใจหายลงแดงแล้ว และคิดว่าต้องมีหลายคนมีอาการเช่นเดียวกับป้า จริงไหมๆๆ

noi_geneve

มายกมือ หนูก็ลงแดงไปเหมือนกัน ฮ่ะ ๆ
ดีใจจังเข้าได้แล้ว
ป้าพอล สบายดีนะคะ

pall

สวัสดีค่ะ คุณnoi_geneve
สบายดีค่ะ ขอบคุณมาก อากาศแถวบ้านคุณเป็นอย่างไรบ้างคะ?  ดีใจมากค่ะที่เปิดเข้าบ้านนี้ได้

ladypatth

ลงแดงเหมือนกันคะ  ตอนแรกนึกว่าเป็นที่คอมพิวเตอร์ตัวเองซะอีก แต่ถามเพื่อน ก็บอกว่า เข้าไม่ได้เหมือนกัน แต่ตอนนี้ ดีใจแล้วคะ ไม่ลงแดงหละ 55

noi_geneve

ตอนนี้ยังอยู่กรุงเทพอยู่เลยค่ะ ฝนตกทุกวัน แต่ก็ร้อนค่ะ วันพฤหัสที่ 9 กค.นี้ จะไปเป็นชาวเขา ที่
champex ค่ะ ขอให้ป้าพอลเที่ยวให้สนุกนะคะ

maejiewjiew

อย่าลืมเอากล้องถ่ายรูปไปนะคะป้า   ;D

คิดถึงค่ะ  :-*

Nantaree

ป้าพอลคะ  ถ้าลบทู้เก่าๆ ออกบ้าง ทู้เมื่อสองสามปีที่แล้วน่ะค่ะ  มันจะทำให้ Bandwidth เหลือเนื้อที่รองรับเพิ่มขึ้นไหมคะ nan อยากทราบค่ะ เวปป้าขายดีและมีประโยชน์ค่ะ ถ้าในอนาคตไปอยู่ที่โน่น มีอะไรพอช่วยป้าได้ nan ยินดีนะคะ ขอบคุณค่ะ